NO NONSENSE...! Mwl jkn.

NO NONSENSE...! Mwl jkn.

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Posts
2,209
Reaction score
825
NO NONSENSE JK NYERERE.jpg


hapa ilikuwa Utaifa mbele....ufisadi nooo....NO NONSENSE ! je tuna kiongozi wa kuvaa hichi KIATU..?

MY PRESIDA IS HANDSOME...??? DHAIFU JE??
 
Tuulizeni sisi tuliokuwepo. Huyu jamaa alikuwa na roho mbaya sana.
1. Mwaka 1964 aliwaondoa wana mapinduzi wa Zanzibar na kumpa mshenzi ambaye hata mapinduzi hakushiriki.
2.Mwaka 1964 aliokolewa na Oscar Kambona wakati maji yamefika shingoni, na ilipofika 1967, akamwangamiza
3.Alimwonea Mwamwindi kwa kumtetea Kreluu aliye fumaniwa akiwa na mke wa mtu

yako mengi sana, acha tusiseme tu.
 
Tuulizeni sisi tuliokuwepo. Huyu jamaa alikuwa na roho mbaya sana.
1. Mwaka 1964 aliwaondoa wana mapinduzi wa Zanzibar na kumpa mshenzi ambaye hata mapinduzi hakushiriki.
2.Mwaka 1964 aliokolewa na Oscar Kambona wakati maji yamefika shingoni, na ilipofika 1967, akamwangamiza
3.Alimwonea Mwamwindi kwa kumtetea Kreluu aliye fumaniwa akiwa na mke wa mtu

yako mengi sana, acha tusiseme tu.




Nasikitika sana sikuwepo wakati unaouzungumzia wewe,lakini nimekuja kumsoma na kufuatilia mengi tu aliyoyafanya katika uongozi wake hata baada ya kuacha uongozi.Ninachoweza kusema ni kuwa katika uongozi hata uwe mzuri kiasi gani hutaweza kuridhisha wote,na wale ambao hawakuridhishwa na uongozi wake ni kama wewe hapa unavyojaribu kuwashawishi watu.Lakini ukweli utabakia palepale kuwa huyu mzee alisimamia maslahi ya umma na alijaribu kujenga jamii yenye usawa na hakuwa na huruma wala uvumilivu kwa mtu yeyote aliyekuwa na mtazamo wa ubinafsi na hao uliowataja waliadhibiwa kwa sababu ya kutaka kujenga jamii ya kibebari tofauti na msimamo wa serikali yake wakati huo.Labda tu nikuulize,kama mzee asingesimamia sera za ujamaa wakati ule ambapo ndio tulikuwa tunatoka katika ukoloni ni wangapi ambao wangaweza kugharimia watoto wao katika shule za binafsi?Na kama si msimamo wake tungeweza vipi kuepuka migongano ya kikabila wakati ambapo kuna baadhi ya makabila hapa nchini yalikuwa yakijiona kuwa ni bora kuliko mengine?
 
Tuulizeni sisi tuliokuwepo. Huyu jamaa alikuwa na roho mbaya sana.
1. Mwaka 1964 aliwaondoa wana mapinduzi wa Zanzibar na kumpa mshenzi ambaye hata mapinduzi hakushiriki.
2.Mwaka 1964 aliokolewa na Oscar Kambona wakati maji yamefika shingoni, na ilipofika 1967, akamwangamiza
3.Alimwonea Mwamwindi kwa kumtetea Kreluu aliye fumaniwa akiwa na mke wa mtu

yako mengi sana, acha tusiseme tu.

AMETAWALA ZAIDI YA MIAKA ISHIRINI ..NA BADO UNAPATA SHIDA HATA KUTAJA MAKOSA MATANO ...! je viongozi waliokaa ikula kwa miaka 10 tu wana makosa zaidi ya mia,..tena makubwaa mnoo..! JKN HAKUNAGA.
 
Tuulizeni sisi tuliokuwepo. Huyu jamaa alikuwa na roho mbaya sana.
1. Mwaka 1964 aliwaondoa wana mapinduzi wa Zanzibar na kumpa mshenzi ambaye hata mapinduzi hakushiriki.
2.Mwaka 1964 aliokolewa na Oscar Kambona wakati maji yamefika shingoni, na ilipofika 1967, akamwangamiza
3.Alimwonea Mwamwindi kwa kumtetea Kreluu aliye fumaniwa akiwa na mke wa mtu

yako mengi sana, acha tusiseme tu.

Kwa kutetea na kusimamia haki, usawa, umoja na amani hakuna kama yeye. Si Africa tu hata ulimwengu mzima. Labda tuseme baada ya Yesu Kristo kwa mbali, huyu anaitwa mwenye HERI.
The only "SELFLESS'' President and leader in history.

Sasa kuhusu roho yake mbaya, basi sisi tunaomkubali tulishaipaka rangi. Ila hata moja ya kumi na sita ya roho yako mbaya hajafikia.
 
wapo sema hatujaamua kuwapa nafasi waongozee..wapo wengi sana!!!
 
SILENT WHISPER umeanza uchokozi...kwani kuna awamu kali yenye kupeleka mambo kama awamu ya nne? Chombo gani cha habari kisichotujua sisi? Tunajenga nchi yetu kwa nahau na misemo,lol!
 
Back
Top Bottom