NMB mmezidi kuwa wezi kwa wateja wenu

NMB mmezidi kuwa wezi kwa wateja wenu

G 4real

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Posts
454
Reaction score
212
Habari Jf.

Nimekuwa nikisikia watu wanaongelea wizi unaofanywa na NMB kwa wateja wake kupitia akaunti zao nikawa siamini.
Nimejaribu kufuatilia kwenye akaunti yangu nimegundua hawa NMB wanachukua pesa pasipo na utaratibu wowote.
Kwa mfano ukiwa na 25,000 baada ya wiki utakuta umebakiwa na 23,000

Naomba mwenye tatizo kama langu la kuibiwa na NMB tujitokeze tutafute wataalamu wa sheria tuwashtaki hawa watu.
 
Kwa NMB Personal Account wanakata pesa kila weekend, kiufup hii ni account ya kuchukulia mshahara kwa wafanya kazi serikalin wala Sio kuweka pesa. mf, ukiwa na sh. 2000000 kwenye hii account baada ya mwezi ukienda lazma ukute kuna upungufu wa pesa,
 
Aisee mi mwemyewe nshaumizwa sana mwanzo nlkuwa cjui km wanapiga
 
karibu TPB bank halisi ya Kitanzania tunafurahia huduma wenzio makato ni shilingi mia moja kwa mwezi na kwa sasa wanamatawi kila kona ya nchi hii
 
Sisi wengine ni akaunti za kuchukulia mishahara tu kakini ukiacha hela yako lazima wailambe. Na ndio maana mshahara ukitoka nalamba zote nawacha kama 5000 tu.
Na hiyo buku 5 yenyewe pia nainunulia vocha. Wezi sana
Mwezi Feb walinipiga kama kama laki Hv.
 
Sisi wengine ni akaunti za kuchukulia mishahara tu kakini ukiacha hela yako lazima wailambe. Na ndio maana mshahara ukitoka nalamba zote nawacha kama 5000 tu.
Na hiyo buku 5 yenyewe pia nainunulia vocha. Wezi sana
Mwezi Feb walinipiga kama kama laki Hv.

Sasa kama unachukua yote na hiyo buku 5 unanunia vocha hiv huwaga unaibiwa nini sasa? Wabongo kwa kufuata mkumbo ambao hata hatuulewi hatujambo!!!!
 
ni kweli hawa jamaa wanatuumiza sana mi mwezi huu nimeacha 20 ya kununulia vocha jana naangalia nakutana na 12300 imeniuma sana
 
Back
Top Bottom