Njooni hapa tulosoma baptist sekondari pale magomeni

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Mar 22, 2014
2,370
2,000
Hebu tupange sk tukutanikie pale shuleni kwetu tuonane na tujadili mambo mbalimbali ya kuipaisha shule yetu jamani, kumbuka mkataa kwao ni mtumwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom