jerryempire
JF-Expert Member
- Jan 4, 2017
- 5,876
- 10,201
Habarini wana jamvi
Karibu ujipatie dagaa kutoka Kigoma kwa gharama ya elfu 16 tu kwa kilo, dagaa wanakuwa wameshapakiwa tayari na ninawauza kwa kilo kilo ni wasafi hawana michanga na kwa wale wa mikoani natuma pia kwa njia ya mabasi
Mie ninapatikana Dar es salaam
Mawasiliano: 0659756647 whatsapp
0623953036 kawaida
Karibu ujipatie dagaa kutoka Kigoma kwa gharama ya elfu 16 tu kwa kilo, dagaa wanakuwa wameshapakiwa tayari na ninawauza kwa kilo kilo ni wasafi hawana michanga na kwa wale wa mikoani natuma pia kwa njia ya mabasi
Mie ninapatikana Dar es salaam
Mawasiliano: 0659756647 whatsapp
0623953036 kawaida
Sent using Jamii Forums mobile app