• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Njoo uingalie kama imekaa vizuri!

KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
3,200
Points
2,000
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
3,200 2,000
Kuishi kwingi kuona mengi!
Jana mama watoto aliniacha kwa dk 30 dukani kwake baadaya kujisikia vibaya!
Wakati namsubiri dada aje aendelee na kazi pale dukani!
Aliingia dada wa makamo kama miaka 40 au mid 30s' Akanunua gauni afu akaniuliza kama kuna chupi nikwamwonosha akachukua size yake !Akaniuliza kuna sidiria nikamuonesha akaomba akajaribu ,nikamwonesha chumba ....akiwa huko nikasikia akiniita eti nikaangalie kama imekaa vizuri au la!
Jamani kazi gani hii! Nilipigwa na butwaa !Lakini nikaone pengine ni mliberali mambo leo hajali nikaingia ,nikwamwambia vizuri !Akageuka nyuma kunionyesha mgogo eti niivute !nikauvuta akasema ahsante .
Akavaa blauzi yake akalipa na kuondoka !
Mh biashara ngumu sana!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
18,139
Points
2,000
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
18,139 2,000
sasa wewe hiyo si biashara??
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,629
Points
1,500
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,629 1,500
Cha ajabu kuna mijitu itakuja kudai picha hapa!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,546
Points
1,225
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,546 1,225
^^
Kuna watu ndio mnajifunza biashara! Karibu ujionee.
^^
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,697
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,697 2,000
Dogo hebu weka picha...halafu kesho mama akikuacha kwenye kazi za wakubwa mwambie unaona aibu eeh...sawa?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,213
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,213 2,000
Ulifikiri anakutaka? Au ulifikiri atakuomba diskaunti na namba ya simu? Sipati picha alivyolipa na kuondoka bila kukwambia lolote zaidi...pole
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
929
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
929 195
Wewe uliyeleta hii mada sidhani kama umeoa, namna unavyoandika ni kama teenager fulani tu hivi
Mkuu 14 years na kuendelea anaruhusiwa kuoa au kuolewa.
Btw an 18 year old teenager ni mtu mzima ambaye hajafika 20s.
kwani umeambiwa hili ni jukwaa la watu wazima?.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,828
Points
2,000
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,828 2,000
mbona ni kawaida sana, ukinunua nguo yyte shuti ujaribu na anaokuuzia atakiwa akuangalie ilivyokukaa cjaona tatizo la huyo mwana mama labda tatizo lipo kwako
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,461
Points
1,225
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,461 1,225
Yani wew hauna adabu, duka la bosi wako unasema la mkeo ngoja aje aone mwenyewe uzi wako
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Points
0
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0
pole biashara ndivo ilivyo ipo siku atakujia sugar mamy atakuomba umvalishe chupi
 

Forum statistics

Threads 1,403,615
Members 531,286
Posts 34,429,079
Top