Njoo uingalie kama imekaa vizuri!


KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,076
Likes
637
Points
280
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,076 637 280
Kuishi kwingi kuona mengi!
Jana mama watoto aliniacha kwa dk 30 dukani kwake baadaya kujisikia vibaya!
Wakati namsubiri dada aje aendelee na kazi pale dukani!
Aliingia dada wa makamo kama miaka 40 au mid 30s' Akanunua gauni afu akaniuliza kama kuna chupi nikwamwonosha akachukua size yake !Akaniuliza kuna sidiria nikamuonesha akaomba akajaribu ,nikamwonesha chumba ....akiwa huko nikasikia akiniita eti nikaangalie kama imekaa vizuri au la!
Jamani kazi gani hii! Nilipigwa na butwaa !Lakini nikaone pengine ni mliberali mambo leo hajali nikaingia ,nikwamwambia vizuri !Akageuka nyuma kunionyesha mgogo eti niivute !nikauvuta akasema ahsante .
Akavaa blauzi yake akalipa na kuondoka !
Mh biashara ngumu sana!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,639
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,639 280
sasa wewe hiyo si biashara??
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
I see!
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,633
Likes
325
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,633 325 180
Cha ajabu kuna mijitu itakuja kudai picha hapa!
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Kuna watu ndio mnajifunza biashara! Karibu ujionee.
^^
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
Wewe uliyeleta hii mada sidhani kama umeoa, namna unavyoandika ni kama teenager fulani tu hivi
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,196
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,196 280
Last edited by a moderator:
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Dogo hebu weka picha...halafu kesho mama akikuacha kwenye kazi za wakubwa mwambie unaona aibu eeh...sawa?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,470
Likes
124,860
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,470 124,860 280
Ulifikiri anakutaka? Au ulifikiri atakuomba diskaunti na namba ya simu? Sipati picha alivyolipa na kuondoka bila kukwambia lolote zaidi...pole
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Wewe uliyeleta hii mada sidhani kama umeoa, namna unavyoandika ni kama teenager fulani tu hivi
Mkuu 14 years na kuendelea anaruhusiwa kuoa au kuolewa.
Btw an 18 year old teenager ni mtu mzima ambaye hajafika 20s.
kwani umeambiwa hili ni jukwaa la watu wazima?.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,483 280
mbona ni kawaida sana, ukinunua nguo yyte shuti ujaribu na anaokuuzia atakiwa akuangalie ilivyokukaa cjaona tatizo la huyo mwana mama labda tatizo lipo kwako
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Yani wew hauna adabu, duka la bosi wako unasema la mkeo ngoja aje aone mwenyewe uzi wako
 
S

simime wa simime

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
30
S

simime wa simime

Member
Joined May 21, 2013
35 0 0
pole biashara ndivo ilivyo ipo siku atakujia sugar mamy atakuomba umvalishe chupi
 

Forum statistics

Threads 1,250,662
Members 481,436
Posts 29,740,878