Njiwa mweupe+nazi iliyovunjwa @ Njia panda ya Chang'ombe Polisi na Mandela Road


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
27
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 27 0
Jamani kwenye makutano haya ya Chang'ombe Polisi na Mandela Road kuna nazi imevunjwa na pia kuna njiwa mweupe hapo katikati ya njia panda.
Tuombe Mungu aepushe mabalaa ya ajali na kumwagika damu.
Hapa ni pabaya sana na panaitwa machinjioni.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,825
Likes
39,612
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,825 39,612 280
cha kusikitisha inaweza tokea ajali mbaya hapo, wakafa watu weeengi kumbe ni uchawi tu wa mpira.
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,813
Likes
161
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,813 161 160
dont believe in these things,they dont work.....
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
uchawi huo si kuna uchaguzi jpili....
ggggzzzzzzzzzzzzzzz
Kamati ya ufundi ishafanya mambo
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,117
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,117 280
duuuuhhh....................haya ssa
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Shame on them
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,825
Likes
39,612
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,825 39,612 280
dont believe in these things,they dont work.....
una uhakika na ulicho kiandika?
Kasome vizuri jinsi Musa alivuyoshindana na wachawi wa Farao. Biblia imeandika
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
Dont believe in the unseen! Dont believe!
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
ushirikina muacheee watanzania..
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Kuvunjwa kwa nazi na njiwa kushindwa kuruka kunahusiano gani na ushirikina?bac tusile wali maharage cos nazi inahusika hapo
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
42
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 42 0
Yerewiiiiiiiiiiiiiiiiiii........................
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,443
Likes
3,796
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,443 3,796 280
Coastal Union walipitia njia gani kwenda U/Taifa jana?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,013
Likes
5,440
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,013 5,440 280
Jamani kwenye makutano haya ya Chang'ombe Polisi na Mandela Road kuna nazi imevunjwa na pia kuna njiwa mweupe hapo katikati ya njia panda.
Tuombe Mungu aepushe mabalaa ya ajali na kumwagika damu.
Hapa ni pabaya sana na panaitwa machinjioni.
Kuvunjwa kwa Nazi na njiwa mweupe kuwepo hapo katikati ya hizo barabara ya Chang'ombe Polisi na Mandela Road hakuwezi kusababisha Matokeo ya ajali yoyote ile acheni imani mbovu hizo wakuu wenzangu. huyo aliyevunja Nazi na kumuacha hapo njiwa Mweupe kwa jinsi ninavyojuwa mimi alikuwa amekwenda kufanya mambo yake iedha ana matatizo ya (maisha,maradhi, Kuiuwa kesi au kumfarakisha mtu na mkewe au wachumba wawili kuwafarakisha). Kafanya hayo maombi ili kuivunja nazi ina maanisha hayo siyo unavyofikiria wewe. mkuu jaribu kuuliza kitu kama hukijuwi sio kuleta topic hazina maana yoyote ile asanteni.
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Likes
1,786
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 1,786 280
here wachawi siku hizi wameanza kuwaroga Polisi!! ....Polisi jiandaeni kupambana na wachawi.....AMINI AMINI AMINI NAWAAMBIENI "VITA YA WACHAWI HAITUMII BUNDUKI"
 

Forum statistics

Threads 1,264,279
Members 486,258
Posts 30,178,741