kibunange
Senior Member
- Feb 18, 2015
- 165
- 148
Wadau wana JF,
Baada ya kumuacha yule dada na kuweka namba yangu kwenye bango na kuandika 'Mganga kutoka Nigeria' nimempata mdada mwingine ni mzuri sana lakini tupo wanaume wannne na wote tunajuana na hakuna aliyepo tayari kumuacha huyu dada ametuloga au ni kawaida.
Naombeni ushauri ila matusi sitaki
Baada ya kumuacha yule dada na kuweka namba yangu kwenye bango na kuandika 'Mganga kutoka Nigeria' nimempata mdada mwingine ni mzuri sana lakini tupo wanaume wannne na wote tunajuana na hakuna aliyepo tayari kumuacha huyu dada ametuloga au ni kawaida.
Naombeni ushauri ila matusi sitaki