Njia zipi zitawezesha kutambua hili?

Njia zipi zitawezesha kutambua hili?

HESHI

Member
Joined
Dec 24, 2013
Posts
14
Reaction score
5
Habari zenu wadau, kuna rafiki yangu wa karibu ameniomba ushauri wa jinsi gani atagundua kama mchumba wake anatumia mtandao wa 0713.. kwa mujibu wa maelezo yake ni kwamba anatarajia kufunga ndoa na huyo mchumba hivi karibuni lakini kuna wapambe ambao wamemuuma sikio kwamba kabla ya kuwa na mahusiano na huyo mchumba hapo mwanzo huyo binti alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na bwana mwingine ambaye anasifika kwa mchezo huo mchafu wa kuruka geti. Sasa rafiki yangu yuko njia panda kwani hana uhakika kama ni kweli mchumba alikuwa akifanyiwa hivyo au la, na pia ana hofu akiingia ktk ndoa atashindwa kumridhisha kwani yeye sio muumini wa hiyo kitu, karibu tumshauri kama kuna namna ya kumtambua mtu anayetoa ndogo kwani kwa kumuuliza tu kwa maneno anajua huyo mchumba hawezi kukubali
 
Kama amewahi fanya naye mapenzi, achague siku amtoe out then apige kazi ya ukweli, af ajidai kama kakosea mlango vile wa hiyo kitu (0713..) ataona response ya mtarajiwa wake. akiona anaonesha ushirikiano basi ajue huyo ni mshirika. Vinginevyo asubiri waoane akipata ujauzito siku ya kujifungua ndo atajua..
 
Asihangaike na maneno ya kuambiwa, ingawa lisemwalo lipo. Kama kaamua kuoa yeye aoe tu, kama anawasiwasi basi ache. Unapotangaza dhamira ya kuoa utaambiwa mengi sana na utasikia mengi sana, akili ya kuambiwa changanya na za kwako.
 
Back
Top Bottom