yenyewe JF-Expert Member Joined Feb 1, 2014 Posts 621 Reaction score 94 Sep 6, 2014 Thread starter #21 reen elius em said: Usitumie ems!tumia njia ya kawaida inafikaa sema uwe unatuma mapema pind tangazo linapotoka Click to expand... Sawa mkuu
reen elius em said: Usitumie ems!tumia njia ya kawaida inafikaa sema uwe unatuma mapema pind tangazo linapotoka Click to expand... Sawa mkuu
yenyewe JF-Expert Member Joined Feb 1, 2014 Posts 621 Reaction score 94 Sep 6, 2014 Thread starter #22 madukwappa said: Mtoa mada.. EMS ni hufuma ya posta vilevile.. Na si kwelk kuwa utumishi hawapokei... Wao hawapokei hand delivery tu Click to expand... Asant ndugu
madukwappa said: Mtoa mada.. EMS ni hufuma ya posta vilevile.. Na si kwelk kuwa utumishi hawapokei... Wao hawapokei hand delivery tu Click to expand... Asant ndugu
F fungoezgar Member Joined Jan 18, 2013 Posts 36 Reaction score 11 Sep 15, 2014 #23 swala nikuitwa, kwani kuitwa si baada ya kuisoma barua, au wanaita bila kusoma then wanasoma baada kuita? tehe wabongo bhana
swala nikuitwa, kwani kuitwa si baada ya kuisoma barua, au wanaita bila kusoma then wanasoma baada kuita? tehe wabongo bhana
Curious Naturally JF-Expert Member Joined Mar 2, 2013 Posts 528 Reaction score 523 Sep 18, 2014 #24 mgendwa said: Matangazo huwa yanasema kwa poata hiyo EMS umeitoa wapi Click to expand... Ingelikuwa interview ukauliza swali kama hili ushaafeli
mgendwa said: Matangazo huwa yanasema kwa poata hiyo EMS umeitoa wapi Click to expand... Ingelikuwa interview ukauliza swali kama hili ushaafeli