fundichupi JF-Expert Member Joined Jan 4, 2015 Posts 382 Reaction score 238 Jan 31, 2015 #1 Eti jamani tunachukulia vipi swala la kumtoa mimba mtu au kuiacha halafu kukimbia bila notice. Kipi kinaunafuu japo vyote ni vibaya.
Eti jamani tunachukulia vipi swala la kumtoa mimba mtu au kuiacha halafu kukimbia bila notice. Kipi kinaunafuu japo vyote ni vibaya.
TUMBOO JF-Expert Member Joined Jun 27, 2014 Posts 3,877 Reaction score 2,069 Jan 31, 2015 #2 fundichupi umeniacha njia panda na sredi yako Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
fundichupi JF-Expert Member Joined Jan 4, 2015 Posts 382 Reaction score 238 Jan 31, 2015 Thread starter #3 Mm pia yaan nna shida na ushauri ndo mana nkaititle njia panda....
Tarime one JF-Expert Member Joined Nov 12, 2013 Posts 2,246 Reaction score 1,742 Jan 31, 2015 #4 Ebu rudia maelezo yako,sijakusoma kabisaaa
Junior. Cux JF-Expert Member Joined Feb 3, 2011 Posts 5,319 Reaction score 3,798 Jan 31, 2015 #5 we ni fundi nini!??
Go mi num JF-Expert Member Joined Sep 3, 2014 Posts 1,321 Reaction score 1,615 Jan 31, 2015 #6 fundichupi Hakuna chenye unafuu mkuu.... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,698 Reaction score 42,009 Jan 31, 2015 #7 fundichupi za kike au za kiume ? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Tyta JF-Expert Member Joined May 21, 2011 Posts 12,767 Reaction score 10,539 Jan 31, 2015 #8 fundichupi!!!!!!!!jina lako lina create more attention kuliko hata thread yenyewe...
fundichupi JF-Expert Member Joined Jan 4, 2015 Posts 382 Reaction score 238 Jan 31, 2015 Thread starter #9 Za kike #MO11
B Bi dentamol JF-Expert Member Joined Feb 1, 2014 Posts 1,039 Reaction score 2,190 Jan 31, 2015 #10 aaaaa fundi mambo
fundichupi JF-Expert Member Joined Jan 4, 2015 Posts 382 Reaction score 238 Jan 31, 2015 Thread starter #11 Jamani nipeni ushauri, hii ya jina na tenda mtanipa bdae.... Tulimalize la mezan kwanza
Snipes JF-Expert Member Joined Jul 2, 2013 Posts 9,212 Reaction score 16,915 Jan 31, 2015 #12 hatar fundi
20PROFF JF-Expert Member Joined Nov 5, 2013 Posts 8,217 Reaction score 7,263 Jan 31, 2015 #13 fundichupi said: ETI JAMANI TUNALICHUKULIA VP SWALA LA KUMTOA MIMBA MTU AU KUIACHA HAFU KUKIMBIA BILA NOTISI.. Kipi kna unafuu japo vyote ni vibaya..!? Click to expand... Its better mtu apotee aende kusaka hela atarudi tu, Kuliko kuua kiumbe
fundichupi said: ETI JAMANI TUNALICHUKULIA VP SWALA LA KUMTOA MIMBA MTU AU KUIACHA HAFU KUKIMBIA BILA NOTISI.. Kipi kna unafuu japo vyote ni vibaya..!? Click to expand... Its better mtu apotee aende kusaka hela atarudi tu, Kuliko kuua kiumbe
VAN HEIST JF-Expert Member Joined Aug 26, 2014 Posts 1,434 Reaction score 617 Jan 31, 2015 #14 kukimbia bila notisi kuna afadhali fundichupi
Bantu Lady JF-Expert Member Joined Jan 9, 2014 Posts 9,869 Reaction score 32,712 Jan 31, 2015 #15 Yaani wewe ni fundi wa hayo mambo, halafu unatuuliza siye tena. Ujue tu kutoa mimba ni kosa kisheria, pia kumkimbia ni kosa. Yote utakayo kufanya ni dhambi. Kwanini hukutumia protection kama hukuwa tayari kulea?
Yaani wewe ni fundi wa hayo mambo, halafu unatuuliza siye tena. Ujue tu kutoa mimba ni kosa kisheria, pia kumkimbia ni kosa. Yote utakayo kufanya ni dhambi. Kwanini hukutumia protection kama hukuwa tayari kulea?
Determinantor Platinum Member Joined Mar 17, 2008 Posts 61,488 Reaction score 100,883 Jan 31, 2015 #16 Nadhani kukimbia bila notisi ndio mbaya zaidi, but at least atoe ahat one month notice Fundi vyupi Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Raimundo JF-Expert Member Joined May 23, 2009 Posts 13,415 Reaction score 12,628 Jan 31, 2015 #17 Sweetheart said: fundichupi umeniacha njia panda na sredi yako Click to expand... Hafu dogo umepotea! Jana ndio niliona ukisema umebadili jina! Nilikumiss sana
Sweetheart said: fundichupi umeniacha njia panda na sredi yako Click to expand... Hafu dogo umepotea! Jana ndio niliona ukisema umebadili jina! Nilikumiss sana
utafiti JF-Expert Member Joined Jul 18, 2013 Posts 12,783 Reaction score 7,675 Jan 31, 2015 #18 Hahaha hii ID nimecheka sana
mcubic JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 10,310 Reaction score 6,548 Jan 31, 2015 #19 Join Date : 4th January 2015 Karibu JF fundichupi Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
WABALLA Inc JF-Expert Member Joined Sep 2, 2014 Posts 2,711 Reaction score 1,018 Jan 31, 2015 #20 Wewe lea tu hiyo mimba,jiandae kuitwa baba.Kama umempa mtoto wa shule jiandae kufungwa.