Njia panda, help pliz

its about time, huh? Women learned it from the best, they learned it from you!

Kingasti still aiseee,maana imekuwa too much na kwa mila na desturi haipaswi kuwa hivyo,inabidi siku zote mwanamke awe mpole na sio kufanya mambo ya ajabu ajabu,naona nowdays wanaume wanalizwa kishenzi,

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
ni kweli wachumba wako kibao na inaonekana uyo duu amekuona zuzu bro kama vip piga chini ufanye mambo mengine

Mapenzi mkuu acha tu,hii kitu hatari sana aiseee,jamaaa hapo naona ushauri tunaompa hapa kama tunamzingua tu kumbe akifuatilia utawork na kufanya kazi,hawa watu wakipendwa kupita kiasi mwishoni ndio inakuwa hivyo sasa.....

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Akuna urafk wa mwaume na mwanamkee..ipo cku watakutanisha..
 

"kuhusu huyo people"??????????
 
Hao lazima watakuwa wanaunganisha VIKOJOLEO tu.Kimbia kabla hujapewa li kibuti la Suprise.
 
Akuna urafk wa mwaume na mwanamkee..ipo cku watakutanisha..

Aisee ni soo, jamani nashukuruni kwa mawazo bt stil I love her, maamuzi magumu bado ni ishu honestly!
 
Aisee ni soo, jamani nashukuruni kwa mawazo bt stil I love her, maamuzi magumu bado ni ishu honestly!

kweli jamaa yngu! Unafaa kuwa police wewe. Kwa Machache tu nliyokuona nayo aise umetoklezea! Kwa hiyo ndio umemaliza sio???
 
Aisee ni soo, jamani nashukuruni kwa mawazo bt stil I love her, maamuzi magumu bado ni ishu honestly!

ni bora ukamuacha mapema kuliko uje uachwe wewe baadae..utaumia zaidi..mapenzi ndivyo yalivyo..unaumia ndio lakini kisicho riziki hakiliki, usilazimishe utaja juta baadae..maumivu yataisha na utampata mwingine, utamsahau ..vinginevyo ukubali kuishi in a perpetual miserable life
 
Dah! Inauma ila yataka moyo kaka. Piga moyo konde
 
Ngastuka!!ukiona damu ujue kashachijwa lol
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…