Njia au utamnyoaje mtoto kwa mara ya kwanza toka kuzaliwa?

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,547
2,000
hallow wadau

naomba kufaham mtoto anatakiwa kunyolewa baada ya mda gani na Kwa kutumia nini? naona ngozi yake laini sana
 

Helper

JF-Expert Member
Dec 13, 2011
973
1,000
Waulize wazazi wako, mama, shangazi nk. Nnamini hata majirani zako wanaweza kuwa na msaada.
 

Lizzy

JF-Expert Member
May 25, 2009
22,788
2,000
Return Of Undertaker mimi nilimwacha mpaka akafikisha mwaka mmoja ndo akaanza kunyoa na nilimnyoa na mashine (sio muoga).

Ila kama unaona kuna ulazima wa kumnyoa mapema kabla kichwa hakijakomaa tumia mkasi mdogo na uwe maalum kwake mwenyewe.
 
Last edited by a moderator:

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,529
2,000
hallow wadau

naomba kufaham mtoto anatakiwa kunyolewa baada ya mda gani na Kwa kutumia nini? naona ngozi yake laini sana
uislam unafundisha jinsi ya kumnyoa kupima nywele uzito kutoa sadaka yenye thamani ya dhahabu na kuchinja mbuzi Aqiqa tumia disposable shaving machine
 

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,755
2,000
Mie wa kwangu alinyolewa akiwa akiwa na wiki na wiki 3 ni bora amnyoe mtu mwenye uzoefu
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,641
2,000
hallow wadau

naomba kufaham mtoto anatakiwa kunyolewa baada ya mda gani na Kwa kutumia nini? naona ngozi yake laini sana
Zipo hair clippers za watoto mbona.



[h=1]Philips Norelco CC5060 Kids Clipper[/h]

  • Ultra Quiet. Reassures and calms kids (and moms) during the haircut . No loud motors here.
  • Kid friendly designed hair clipper comb tips. Rounded tips protect skin and ensure a comfortable cutting experience.
  • More compact and lighter than average clippers. Made for women's hands and easier maneuvering around your child's head.
  • Easy maintenance to save you time. Self sharpening blades need no oil or other care.
  • All kinds of styles (buzzcut, long sports cut, the fade and curly hair)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom