Njia 6 za kupunguza mionzi ya simu ya mkononi

Njia 6 za kupunguza mionzi ya simu ya mkononi

mkuu masamaki hivi mfano nataks kulala na simu yangu nikiiweka kwenye mto wangu wa kulalia lakini kwa kugundua madhara nikawa nikitaka kufanya hivyo naweka flight mode ili kuepuka kuizima kwa kuwa kuna mahitaji mengine mf alarm, music etc je bado kutakuwa madhara ya mionzi?.
 
Epuka kutumia simu maeneo ya vijijin? Kuna madhara gani? Au unataka utumie peke ako ulioko mjini ila sisi wa kijjn haturuhusiwi kwa taarifa yako huku vijijin kuna hadi 3g....
 
Epuka kutumia simu maeneo ya vijijin? Kuna madhara gani? Au unataka utumie peke ako ulioko mjini ila sisi wa kijjn haturuhusiwi kwa taarifa yako huku vijijin kuna hadi 3g....
Hahahahah....itkua Ana roho mbaya huyo anataka kijiji kizima mauzo afanye yeye na iPhone 6+
 
Back
Top Bottom