Njaa ipo,Watanzania wanakula pumba

Njaa ipo,Watanzania wanakula pumba

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Posts
9,727
Reaction score
1,214
Hatimae watanzania wameanza kula pumba baada ya kukumbana na kadhia ya njaa,hali hiyo imeanza kujitokeza huko MANYONI MASHARIKI,,,,,,,,,,,,
TUNAWAPA CHAKULA WASOMALI,,,,,SIE TUMEJITOSHELEZA????
 
Nimeisikia hii kwenye magazeti ya leo asubuhi, inatisha, na hizi sherehe sherehe za jumba kuu ina maana hawajui kuwa watu wengine wanakula pumba.
 
Nimeisikia hii kwenye magazeti ya leo asubuhi, inatisha, na hizi sherehe sherehe za jumba kuu ina maana hawajui kuwa watu wengine wanakula pumba.
<br />
<br />
mwendaazm alieshiba hamjui mwenye njaa
 
Jaman tanzania kuna njaa,mambo ya kusema upungufu wa chakula ni kauli za KISISASA,kama watu wanakula PUMBA,,,,,,njaa ipo
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
mbunge wa kaz gan kwan yeye ndo chakula au ndiye anayeleta mvua?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
 
Back
Top Bottom