Nizar Khalfan amwaga msaada IKULU

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,516
Likes
4,863
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,516 4,863 280
Kiungo nguli wa kibongo anae kanyaga ndimu pale canada Nizar Khalfan leo aliitembelea white house ya tz!<br />
Akiwa sambamba na wadhamini wake aliweza kumsalimia rais na kutoa msaada wa jezi ya timu anayoitumikia ya Vancuva White caps yenye namba 04 sambamba na jina la rais Kikwete!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,346
Likes
38,351
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,346 38,351 280
Hajakabidhi suti kutoka canada?
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,029
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,029 280
Kiungo nguli wa kibongo anaekanga ndimu pa canada Nizar Khalfan leo aliitembelea white house ya tz!
Akiwa sambamba na wadhamini wake aliweza kumsalimia rais na kutoa msaada wa jezi ya timu anayoitumikia ya Vancuva White caps yenye namba 04 sambamba na jina la rais Kikwete!
Angalieni jamaa asizibanie maana ana uroho wa nguo kama nini. Chacha zile suti atatupa au atavaa?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kumbe ni jezi tu.................huh
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
72
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 72 145
Duh, hivi Raisi ana jezi ngapi mpaka sasa na mbona hazivai au uwa anampa Riz1?
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Kiungo nguli wa kibongo anae kanyaga ndimu pale canada Nizar Khalfan leo aliitembelea white house ya tz!<br />
Akiwa sambamba na wadhamini wake aliweza kumsalimia rais na kutoa msaada wa jezi ya timu anayoitumikia ya Vancuva White caps yenye namba 04 sambamba na jina la rais Kikwete!
Hajampa na tende???
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,077
Likes
17,772
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,077 17,772 280
Kiungo nguli wa kibongo anae kanyaga ndimu pale canada Nizar Khalfan leo aliitembelea white house ya tz!<br />
Akiwa sambamba na wadhamini wake aliweza kumsalimia rais na kutoa msaada wa jezi ya timu anayoitumikia ya Vancuva White caps yenye namba 04 sambamba na jina la rais Kikwete!
Kwa mara ya kwanza nakutamkia kwamba hizi ni pumba na hazina nafasi hapa JF. Jezi ndio kumwaga msaada!! ebu acheni upumbavu kama huna la kundika sio lazima uanzishe thread, soma za wenzako na uchangie, huu ni utoto unaotuletea hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,213,563
Members 462,184
Posts 28,482,351