Nivunje nisivunjee?

Nivunje nisivunjee?

Hivi wajaluo wa Kenya ni wachawi kama wa huku kwetu?

Japo kuna wachawi Wajaluo, ila sio miongoni mwa makabila yanayoongoza kwa uchawi huku Kenya, hata huko Tanzania uchawi huwa umekidhiri Sumbawanga na Kigoma ila sio kwa Wajaluo hapo Musoma.
 
Vitisho tu hana lololote we jilie muwa mkuu
 
Japo kuna wachawi Wajaluo, ila sio miongoni mwa makabila yanayoongoza kwa uchawi huku Kenya, hata huko Tanzania uchawi huwa umekidhiri Sumbawanga na Kigoma ila sio kwa Wajaluo hapo Musoma.
Sumbawanga na Kigoma ni maarufu kwasababu za kibiashara na vile vile wao wenyewe wanapenda kutishia watu.

Hakuna watu wachawi kama wasukuma na wajaluo.

Jaluo uchawi wake ameunasibisha na mila ndio maana huwa hawarogi tu mtu yeyote.

Mjaluo anaweza kukuroga kwa kukuangalia tu.

Wasukuma ni mabingwa wa kuchukua misukule.

Mara ( Musoma ) wajaluo wanapatikana kwa wingi Rorya ambayo ni wilaya ya mpakani karibu na Isbania.
 
Back
Top Bottom