Niuzie tecno y3

Jenseny

JF-Expert Member
Jan 26, 2011
1,718
2,000
nahitaj hii simu nimejaribu kutafta madukani nimeikosa nipo Tanga ila kama upo Dar au Moshi kuna watu watakuja kuiangalia na kuinunua


0621068486
0658825141
 

Jenseny

JF-Expert Member
Jan 26, 2011
1,718
2,000
yule jamaa wa iringa nitext tena nimepata mtu wa kuinunua na kuituma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom