Nitumie njia gani kumuacha? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitumie njia gani kumuacha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lovelove, Sep 15, 2011.

  1. lovelove

    lovelove Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jf. mlinishauri sana ktk thread ambayo nli2ma hapa kuhusu baba mtoto wangu na x-bf.
    nmeamua kuachana na hyu baba mtoto lakini yeye hataki kuniacha. anaapa haniachi na anasema kaenda kwa waganga kunfanyia dawa
    kama ntakua na relation na m2 mwingine wote 2takufa. kifup nmemchoka na tabia zake na ushirikina wake sasa cjui nimuache vip kwan nmemwambia live cmtaki bado hanielewi. nisaidieni jamani.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    nguvu ya uchawi ni wewe mwenyewe
    ukiamini atakudhuru na uchawi utadhurika hata kama hakuna uchawi

    ukisema toka moyoni,fanya lolote utakaloweza,hunitishi...
    hata atembee uchi mchana,hudhuriki
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watu wanapenda kutisha wenzao huyo hata kwa mganga hajaenda anakujengea woga tu, wee mwambie damu ya Yesu yanilinda basi.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    well said the boss. pia jiimarishe kiimani,sali na kumuomba mungu akutenge na uovu na akukutanishe na muujiza wako. utashangaa na yeye hana habari na wewe.
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa kuambiwa kurogwa au kuuwawa kichawi ndo utadhurika ??? je ni mara ngapi anakuambia utanikoma na huoni lolote???
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkabidhi Mungu maisha yako, na wala hakuna cha uchawi wala nini kitakachokudhuru.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha uchawi wala kurogwa huyo anakutisha tu. We shikilia msimamo wako atachoka mwenyewe.
     
  8. lovelove

    lovelove Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    thanx!
     
  9. lovelove

    lovelove Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    mara nyingi 2, c unajua tena uoga bt hakuna lililonipata
     
  10. lovelove

    lovelove Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok, the boss thanx.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    hbu jaribu kutafuta kijana afu akufumanie kwa makusudi ka wote mtakufa si basi coz ni nature na hamtakua wa kwanza
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mi sjakuelewwa....NANI AUMTAK KATI YA AO?
    X BFREND AU BABAWATOTO?
    sjakusoma....
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    asikutishe huyo...Ulinzi wa Mungu watosha.
     
  14. lovelove

    lovelove Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    baba mtoto rose
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    we na wewe unapata taabu si uwapende wote tu...mbona wenzio wanaweza kuwa nao hata 3
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,001
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kufa ni must ht ukibaki nae utakufa 2. embu jaribu kuachana nae ukifa si basi.
     
  17. SaraM

    SaraM Senior Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kama hicho, ila kwa nini unamwacha mzazi mwenzako?
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Unampenda sana unajikanyaga tuu, ingekuwa kweli humtaki ungechukua hatua fasta za kumuacha. Mimi nijuavyo watu wanaomba ushauri kumpata mtu na si kumuacha
     
  19. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Nilidhani ni MUME, kumbe ni baba watoto!!!
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,003
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Damu ya Yesu kwenye unzinzi tena.
     
Loading...