Nitumie njia gani kumuacha?


lovelove

lovelove

Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
lovelove

lovelove

Member
Joined Aug 22, 2011
21 0 0
habari wana jf. mlinishauri sana ktk thread ambayo nli2ma hapa kuhusu baba mtoto wangu na x-bf.
nmeamua kuachana na hyu baba mtoto lakini yeye hataki kuniacha. anaapa haniachi na anasema kaenda kwa waganga kunfanyia dawa
kama ntakua na relation na m2 mwingine wote 2takufa. kifup nmemchoka na tabia zake na ushirikina wake sasa cjui nimuache vip kwan nmemwambia live cmtaki bado hanielewi. nisaidieni jamani.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
nguvu ya uchawi ni wewe mwenyewe
ukiamini atakudhuru na uchawi utadhurika hata kama hakuna uchawi

ukisema toka moyoni,fanya lolote utakaloweza,hunitishi...
hata atembee uchi mchana,hudhuriki
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
habari wana jf. mlinishauri sana ktk thread ambayo nli2ma hapa kuhusu baba mtoto wangu na x-bf.
nmeamua kuachana na hyu baba mtoto lakini yeye hataki kuniacha. anaapa haniachi na anasema kaenda kwa waganga kunfanyia dawa
kama ntakua na relation na m2 mwingine wote 2takufa.
kifup nmemchoka na tabia zake na ushirikina wake sasa cjui nimuache vip kwan nmemwambia live cmtaki bado hanielewi. nisaidieni jamani.
Watu wanapenda kutisha wenzao huyo hata kwa mganga hajaenda anakujengea woga tu, wee mwambie damu ya Yesu yanilinda basi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
well said the boss. pia jiimarishe kiimani,sali na kumuomba mungu akutenge na uovu na akukutanishe na muujiza wako. utashangaa na yeye hana habari na wewe.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
sasa kuambiwa kurogwa au kuuwawa kichawi ndo utadhurika ??? je ni mara ngapi anakuambia utanikoma na huoni lolote???
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
Mkabidhi Mungu maisha yako, na wala hakuna cha uchawi wala nini kitakachokudhuru.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Hakuna cha uchawi wala kurogwa huyo anakutisha tu. We shikilia msimamo wako atachoka mwenyewe.
 
lovelove

lovelove

Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
lovelove

lovelove

Member
Joined Aug 22, 2011
21 0 0
sasa kuambiwa kurogwa au kuuwawa kichawi ndo utadhurika ??? je ni mara ngapi anakuambia utanikoma na huoni lolote???



mara nyingi 2, c unajua tena uoga bt hakuna lililonipata
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
hbu jaribu kutafuta kijana afu akufumanie kwa makusudi ka wote mtakufa si basi coz ni nature na hamtakua wa kwanza
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mi sjakuelewwa....NANI AUMTAK KATI YA AO?
X BFREND AU BABAWATOTO?
sjakusoma....
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
asikutishe huyo...Ulinzi wa Mungu watosha.
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
we na wewe unapata taabu si uwapende wote tu...mbona wenzio wanaweza kuwa nao hata 3
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
habari wana jf. mlinishauri sana ktk thread ambayo nli2ma hapa kuhusu baba mtoto wangu na x-bf.<br />
nmeamua kuachana na hyu baba mtoto lakini yeye hataki kuniacha. anaapa haniachi na anasema kaenda kwa waganga kunfanyia dawa <br />
kama ntakua na relation na m2 mwingine wote 2takufa. kifup nmemchoka na tabia zake na ushirikina wake sasa cjui nimuache vip kwan nmemwambia live cmtaki bado hanielewi. nisaidieni jamani.
kufa ni must ht ukibaki nae utakufa 2. embu jaribu kuachana nae ukifa si basi.
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Hakuna kitu kama hicho, ila kwa nini unamwacha mzazi mwenzako?
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Unampenda sana unajikanyaga tuu, ingekuwa kweli humtaki ungechukua hatua fasta za kumuacha. Mimi nijuavyo watu wanaomba ushauri kumpata mtu na si kumuacha
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,129
Likes
1,298
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,129 1,298 280
habari wana jf. mlinishauri sana ktk thread ambayo nli2ma hapa kuhusu baba mtoto wangu na x-bf.
nmeamua kuachana na hyu baba mtoto lakini yeye hataki kuniacha. anaapa haniachi na anasema kaenda kwa waganga kunfanyia dawa
kama ntakua na relation na m2 mwingine wote 2takufa. kifup nmemchoka na tabia zake na ushirikina wake sasa cjui nimuache vip kwan nmemwambia live cmtaki bado hanielewi. nisaidieni jamani.
Nilidhani ni MUME, kumbe ni baba watoto!!!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,950
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,950 280
Watu wanapenda kutisha wenzao huyo hata kwa mganga hajaenda anakujengea woga tu, wee mwambie damu ya Yesu yanilinda basi.
<br />
<br />
Damu ya Yesu kwenye unzinzi tena.
 

Forum statistics

Threads 1,237,020
Members 475,398
Posts 29,275,755