Nitumie dawa aina gani.?

pet geo pet

pet geo pet

Senior Member
Joined
Jun 30, 2018
Messages
105
Points
225
pet geo pet

pet geo pet

Senior Member
Joined Jun 30, 2018
105 225
Wakuu habarin?

Naomba madaktari walipo hapa JF wanisaidie kwa dalili hizi hapa kwenye picha nitumie dawa gani.?
img_20190706_150610-jpeg.1148064
 
pet geo pet

pet geo pet

Senior Member
Joined
Jun 30, 2018
Messages
105
Points
225
pet geo pet

pet geo pet

Senior Member
Joined Jun 30, 2018
105 225
Nimeenda lakini napewa dawa hata siponi ila nilijaribu kumueleza daktari lakini hata kunipima hamna alinipa dawa tu ...ila damu haitoki
 
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,780
Points
2,000
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,780 2,000
Kunywa juic ya miwa mara kwa mara na maji ya kutosha ,unaonyesha unauvimbe katk kibofu may be bacteria wamefanya kijiji
 
Rockefeller

Rockefeller

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
411
Points
500
Rockefeller

Rockefeller

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
411 500
Nimeenda lakini napewa dawa hata siponi ila nilijaribu kumueleza daktari lakini hata kunipima hamna alinipa dawa tu ...ila damu haitoki
Majibu ya hospitali yalikuaje na ulitumia dawa gani kwa muda gani mkuu
 
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
647
Points
500
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
647 500
Kikubwa nenda kapime maana Zinafanana na dalili za UTI ila hiyo frequently urination fanya ucheki na kisukari.
 
pet geo pet

pet geo pet

Senior Member
Joined
Jun 30, 2018
Messages
105
Points
225
pet geo pet

pet geo pet

Senior Member
Joined Jun 30, 2018
105 225
Kisukari tena..unanitisha mkuu
Kikubwa nenda kapime maana Zinafanana na dalili za UTI ila hiyo frequently urination fanya ucheki na kisukari.
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
687
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
687 1,000
Sikutishi ila vipimo ni muhimu zaidi kupata uhakika

Na hizo dawa ungepiga picha upande wa jina maana capsules kufanana rangi ni kawaida
Hizo dawa ni amoxicillin nadhani
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,329
Points
2,000
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,329 2,000
sema dawa ulizowahi kutumia na kwa muda gani,je dose iliisha?
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
687
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
687 1,000
Wakuu habarin?

Naomba madaktari walipo hapa JF wanisaidie kwa dalili hizi hapa kwenye picha nitumie dawa gani.?View attachment 1148064
Mkuu ugonjwa wako unatibika kwa antibiotics tu ila inategemea na usugu wa hao wadudu
Ushauri fuata ushauri wa daktari wako akikupa dawa tumia zikiisha kapime kama wameondoka au la kama bado atakupa antibiotics zenye nguvu zaidi
 
malimungu

malimungu

Member
Joined
Apr 8, 2019
Messages
21
Points
45
malimungu

malimungu

Member
Joined Apr 8, 2019
21 45
Cystitis in inflammation of urinary bladder and ureter... So nakushauri tumia combination ya antibiotic
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top