Nitashangaa wakikosa mikopo


Evvy jr

Evvy jr

Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
80
Likes
53
Points
25
Evvy jr

Evvy jr

Member
Joined Apr 23, 2017
80 53 25
Nitashangaa wakikosa mikopo - Rais Magufuli
Friday , 27th Oct , 2017
Na Gerald Kitalima

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amefunguka na kusema kuwa atashangaa sana endapo wanafunzi wa vyuo vikuu ambao wanastahili kupata mikopo watafungua vyuo na kukosa mikopo hiyo.

Rais Magufuli amesema hayo leo Ikulu Oktoba 27, 2017 na kusema yeye toka tarehe 29 ya mwezi uliopita alikuwa ameidhinisha fedha hizo za mikopo zaidi ya bilioni 145 hivyo anategemea wanafunzi wakifungua vyuo vikuu watapata fedha hizo.

"Toka mwezi uliopita kwenye tarehe 29 nilipitisha bilioni 147 kwa ajili ya mikopo ya wanafunzi wanaostahili kupata mikopo, nitashangaa sana kama kutakuwepo na wanafunzi wapo kwenye orodha ya kupata mikopo na mikopo watakuwa hawajapata mpaka wanafungua vyuo, mimi najua nimeshaidhinisha hizo fedha sitapenda kuona wanafunzi wanafungua vyuo na kuanza kuteseka wakati fedha zipo" alisisitiza Rais Magufuli

Vyuo Vikuu nchini Tanzania vinategemewa kufunguliwa mwishoni mwa mwezi Oktoba mwaka huu kutokana na ratiba iliyotangazwa na Tume ya Vyuo Vikuu nchini (TCU)
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,588
Likes
583
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,588 583 280
Hii nimeipenda
 
emmanuel alden

emmanuel alden

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
289
Likes
303
Points
80
emmanuel alden

emmanuel alden

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
289 303 80
The President's statement is still ambiguous,kuna watu wengi wana vigezo vya kupata mkopo Lakini Hata kwenye list za HESLB majina yao hayajaonekena na bado vyuo vinafunguliwa wiki kesho achilia mbali hawa ambao majina yao yameonekana kwenye list na Wenda wakafika vyuoni wasikute fedha kwa akaunti zao. Je wenye vigezo ni wale waliochaguliwa tiyari au hata wale ambao hawajchaguliwa na hawatachaguliwa kabisa?, maana list iliyobaki ni ndogo na watu ambao hawajapata ni wengi kwa kuzingatia jinsi wanavyotoa majina.Na wakikosa mkurugenzi wa Bodi ya mikopo ana kesi ya kujibu.....yangu masikio na macho tu....
 
Nyatunyau

Nyatunyau

Senior Member
Joined
Jan 20, 2017
Messages
141
Likes
76
Points
45
Age
29
Nyatunyau

Nyatunyau

Senior Member
Joined Jan 20, 2017
141 76 45
Mbona sielewi sielewi hapa badru anasema bil 108 magu bil 147 Heslb Kuna jipu limeiva ...Mr president andaa pini tu dadadeki
 
Genius Man

Genius Man

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
318
Likes
214
Points
60
Age
22
Genius Man

Genius Man

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
318 214 60
Mbona sielewi sielewi hapa badru anasema bil 108 magu bil 147 Heslb Kuna jipu limeiva ...Mr president andaa pini tu dadadeki
Tulia kijana kuna kafara inataka kutolewa
Ref:sukari 5000
 
Genius Man

Genius Man

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
318
Likes
214
Points
60
Age
22
Genius Man

Genius Man

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
318 214 60
Pogba hali ngumu anatafuta upenyo wakuchomoka kwenye inshu hii ya wanafunzi
 
H

Heaven Ambassador

Senior Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
179
Likes
39
Points
45
H

Heaven Ambassador

Senior Member
Joined Oct 27, 2017
179 39 45
Hii ngoma ishatufia mi chuo wanafungua kesho ndo kwanza tumaini limeyeyuka.....inauma basi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,971
Members 481,167
Posts 29,716,299