NITAPATAJE ENEO LA KUFANYIA FIELD HASA KATIKA MIGODI NA VIWANDA

NITAPATAJE ENEO LA KUFANYIA FIELD HASA KATIKA MIGODI NA VIWANDA

done12

Member
Joined
Nov 17, 2018
Posts
30
Reaction score
30
Habari za saa hizi jamani Nina ndugu yangu yupo mwaka wa tatu ,huyu ndingu yangu ujuzi wake zaidi ni katika water supply project, water treatment, waste water treatment , sanitation projects , solid waste nk. naomba msaada jinsi ya kupata field yaani mafunzo kwa vitendo katika migodi kama acacia au viwandani kama kiwanda cha bia akajifunze jinsi ya waste water treatment , lakin hata pia kama anaweza pata sehemu ya project za maji anaweza kwenda , msaada jamani afanyaje apate field huko akajifunze asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaks wa3 huwa wanafanya field??

Siyakudumisa Nkosi Yezulu
@done12 ukiweza kujibu hili swali la mchangiaji kwa ufasaha, naomba ukuje pm nikupe maujanja na mawasiliano ya wahusika kadhaa waliopo kwenye game ambao wanaweza wakawa msaada kwenu
 
Back
Top Bottom