Nitapata wapi gari ndogo ya kukodi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi gari ndogo ya kukodi?

Discussion in 'International Forum' started by Wakumwitu, Feb 6, 2011.

  1. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu.. najaribu tuu kuangalia kama kuna uwezekano wa kukodi gari kwa matumizi binafsi yaani self drive kwa muda wa mwezi mmoja. Naweza pata wapi na itakuwa kiasi gani kwa siku??? Bila shaka humu sintokosa atakayekuwa anajua.

    Jumapili njema.


    Tafadhali ukiwa umelewa usiendeshe gari.
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,922
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Du ya nini? tuwasiliane na uniambie unabebea nini? na utaenda Ubalozi gani, au Ikulu lazima nijue route
    unaweza beba mke wangu
    unaweza beba Bomu
    unaweza enda jigonga katika msafara (km Dube wa Morogoro)
     
Loading...