nitamwambia nini mke wangu hili shati?

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Posts
9,252
Reaction score
6,211
<button class="modal-btn modal-close js-close" type="button">Close </button>
 
mwambie hivii... '' sio hili tu, yapo mengine 20 kwenye begi, mwaka huu lazima uhame humu ndani'' ... game over!
 
wakati napanda daladala kuelekea mbagala kuna dada kagusa shati langu.
 
Ntamwambia "..hata mimi ndio naona sasa hivi, sijui kilichotokea. Yaani kweli kama ningeona kitambo ningeacha tu bila hata kufanya maarifa yeyote? Hapa kuna mtu ana hila na ndoa yetu!"
 
ilikuwaje mpaka akakugusa kwenye kola ya shati??

Hapo ukidanganya, au ukisema ukweli hakuna ahueni. All in all ukidanganya hautafika mbali utajichanganya tu!
 
Hapo ukidanganya, au ukisema ukweli hakuna ahueni. All in all ukidanganya hautafika mbali utajichanganya tu!
Unaweza kusema basi lilifunga breki ghafla akaniangukia shingoni ha ha ha....but busu lipo kimadaha dahhhh....mbona kingeeleweka siku hio
 
Rangi za mdomo hatari sana! Yaani shati loo!
 
Mwambie ulikuwa unagombania daladala ukagusana na mdada akakuachia alama
 
Ntamwambia "..hata mimi ndio naona sasa hivi, sijui kilichotokea. Yaani kweli kama ningeona kitambo ningeacha tu bila hata kufanya maarifa yeyote? Hapa kuna mtu ana hila na ndoa yetu!"

Hahahaaa Nimeipenda hii
 
<button class="modal-btn modal-close js-close" type="button">Close </button>
usiogope mbona mambo madogo tu hayo kwan aliyekupaka hafai kuwa mke0 ??????????
 

Attachments

  • 1526493_1447044682190309_1339329773_n.jpg
    14.9 KB · Views: 400

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…