Nitalia na wabunge wa chadema


Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2010
Messages
203
Likes
3
Points
35
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined May 21, 2010
203 3 35
imeandikwa' yeyote anayeunga mkono ugaidi naye pia ni gaidi' kitendo cha ccm kuiba haki ya watu ni zaidi ya ugaidi. lakini kwa kuwa wabunge wa chadema wameishasema kura za wananchi zimeibiwa na hivyo uchaguzi haukua wa huru na haki, nitashangaa kama watakubali kuingia bungeni wakati wakijua sisi wananchi tulio wachagua atusupport ugaidi/wizi.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
imeandikwa' yeyote anayeunga mkono ugaidi naye pia ni gaidi' kitendo cha ccm kuiba haki ya watu ni zaidi ya ugaidi. lakini kwa kuwa wabunge wa chadema wameishasema kura za wananchi zimeibiwa na hivyo uchaguzi haukua wa huru na haki, nitashangaa kama watakubali kuingia bungeni wakati wakijua sisi wananchi tulio wachagua atusupport ugaidi/wizi.
Tena hapo ndipo CHADEMA itakuwa imejimaliza itaonekana nia yao ilikuwa madaraka ya kwa nguvu na mtakuwa mmedhulumu haki ya raia wenu walio wachagua.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
imeandikwa' yeyote anayeunga mkono ugaidi naye pia ni gaidi' kitendo cha ccm kuiba haki ya watu ni zaidi ya ugaidi. Lakini kwa kuwa wabunge wa chadema wameishasema kura za wananchi zimeibiwa na hivyo uchaguzi haukua wa huru na haki, nitashangaa kama watakubali kuingia bungeni wakati wakijua sisi wananchi tulio wachagua atusupport ugaidi/wizi.[/size]


yaani ukisusa hawa mafisadi ndio wanafurahi. Ni vyema wabunge wakafanye lile wananchi walilowatuma. Wananchi ambao hawakupiga kura ukiwauliza wanansema kuwa hawakujitokeza kwa kuwa walijua kura zitaibiwa tuu. Sasa kwa mawazo kama ya kwakao hauoni kuwa unataka kuwaachia ukumbi ccm wajilie raslimali za taiafa hili bila kuogopa hata kidogo. Tutabanana nao hadi kieleweke!!!!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
icon1.gif
Nitalia na wabunge wa chadema


imeandikwa' yeyote anayeunga mkono ugaidi naye pia ni gaidi' kitendo cha ccm kuiba haki ya watu ni zaidi ya ugaidi. lakini kwa kuwa wabunge wa chadema wameishasema kura za wananchi zimeibiwa na hivyo uchaguzi haukua wa huru na haki, nitashangaa kama watakubali kuingia bungeni wakati wakijua sisi wananchi tulio wachagua atusupport ugaidi/wizi.sasa kama umewachagua kwanini wasiende bungeni, kwani aliyeshindwa c aliyetaka ikulu na sio bunge?
 
K

khoty

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
K

khoty

Member
Joined Nov 2, 2010
64 0 0
lia tu ukalaa na ukiamka umeshika umasikini wako
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kususa kuingia bungeni si njia pekee au utatuzi wa mwisho wa kupingana na ugaidi(kama ulivyochagua kuiita hali hiyo).

Kuna namna nyingi tu za kupambana na wizi wa kura, lakini mahakama ndiyo chombo neutral ambacho tunaamini kinaweza kutoa maamuzi yenye afya kuhusiana na jambo hilo.
Tusisahau kuwa bunge si la ccm, ni la wananchi, hivyo kukataa kuingia ni kuwasaliti wananchi wliokuchagua...ni sawa na baba anayeamua kususa nyumba yake kisa kapishana lugha na mama...Unaingia hukohuko na kukomaa nao...why skeptism bana!
 
C

chiute2005

Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
7
Likes
0
Points
0
C

chiute2005

Member
Joined Feb 26, 2009
7 0 0
dawa sio kutoingia bungeni bali ni kuingia bungeni na mikakati na kupata suluhu ya mianya ya ufisadi kupitia sheria, muswada wa mbunge binafsi kuhsu marekebisho ya sheria mbalimbali. hii itakuwa moja na dawa muhimu na sio vinginevyo
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Dawa ni kuingia, tena baada ya hapo ni kuwashawishi wabunge wa tiketi ya CCM kukubali hoja za ukweli, Wabunge wengi tu wa CCM hawapendi ujinga unaoendelea ila tu hawana ujasiri.
wakipata watu wakukaa mbele hoja za muhimu huwa zinapita tu.
Wasigome kama wananchi wenzetu waliogoma kupiga kura wakijua ukweli kuwa hata wafanyeje lazima CCM ishinde kwa kutumia dola.

Itafika muda wa kutumia silaha ya kugoma baadhi ya vitu, ila maoni yangu watu wasigome kuingia bungeni, tena waape kabisaaaa kuilinda katiba ya sasa, na rais uyu huyu.
Baadae kazi kubwa waliotumwana sie, na mzigo waliobebeshwa na sie waanze kutumia njia za busara, hoja, diplomasia, ushawishi kuzifikia.
 

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,291