Nitaingizaje hela kwenye payoneer account

Nitaingizaje hela kwenye payoneer account

Singida ndio home

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Posts
3,188
Reaction score
3,379
Hello guys, i hope you are doing fine, Naombeni mnisaidie jinsi ya kutuma hela kwenda payoneer account
 
Mimi mwenyewe mwezi wa sita sasa tangu wanitumie, nili activate lakini kwenye kuweka hela nimeshindwa kabisa hakuna maelekezo ya wazi hivyo sijaitumia
 
Mimi mwenyewe mwezi wa sita sasa tangu wanitumie, nili activate lakini kwenye kuweka hela nimeshindwa kabisa hakuna maelekezo ya wazi hivyo sijaitumia
Inatumika kwa ajili ya kupokea malipo kutoka nje.
Mfano we ni freelancer umefanya kazi online ntu anataka kukulipa yuko marekani nafanya kudumbukiza ela mle.
 
Hello guys, i hope you are doing fine, Naombeni mnisaidie jinsi ya kutuma hela kwenda payoneer account
Mimi mwenyewe mwezi wa sita sasa tangu wanitumie, nili activate lakini kwenye kuweka hela nimeshindwa kabisa hakuna maelekezo ya wazi hivyo sijaitumia
labda hamkuelewa vizuri kabla ya kuagiza hiyo card
hiyo kadi ya payoneer ni maalumu kwaajili ya kupokea malipo kutoka kwa kampuni au watu wanaotumia hizo kadi ambao labda unakuwa umefanya kazi kwa njia ya mtandao na wanakulipa kwa njia hiyo mfano:fiverr,freelancer,udemy n.k
so huwezi kuitop up wewe mwenyewe kwa card nyingine kama sio payoneer
payooner kwa Tanzania ni kama mbadala wa paypal sema wana makato makubwa kwa mwaka kama hauitumii sana so mimi niliachana nao
 
Back
Top Bottom