Nissan sunny inataka 4M tu

Nissan sunny inataka 4M tu

IzukeneJr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Posts
758
Reaction score
753
Wadau kuna jamaa amekwama hapa anapush ndiga yake urgently, mpaka hivi ninavyoongea yuko nayo kazini kwake. Iko Mwanza 0686527039
 

Attachments

  • IMG_20190703_154543.jpg
    IMG_20190703_154543.jpg
    222.5 KB · Views: 30
  • IMG_20190703_154548.jpg
    IMG_20190703_154548.jpg
    189.1 KB · Views: 26
  • IMG_20190703_154552.jpg
    IMG_20190703_154552.jpg
    162.3 KB · Views: 26
  • IMG_20190703_154622.jpg
    IMG_20190703_154622.jpg
    206.7 KB · Views: 27
  • IMG_20190703_154631.jpg
    IMG_20190703_154631.jpg
    238.4 KB · Views: 25
  • IMG_20190703_154704.jpg
    IMG_20190703_154704.jpg
    226.8 KB · Views: 27
Sasa mbona hujaweka hata mawasiliano! maana siyo wateja wote wanaonunua vitu humu ni members kamili wa jf! wengine wanaingia humu kama wageni tu.

Pia hukuwa na sababu ya kufuta hizo namba za gari maana kuuza na kununua gari ni jambo la kawaida tu. Walau ungefuta hizo namba tu na kuacha huo usajili kama ni wa A, B, C, nk. ujulikane kwa wateja badala ya kuwapa tena mzigo wa kuuliza maswali.
 
Ahueni umeweka na mawasiliano sasa. Bila shaka wenye uhitaji watakutafuta.
 
Sasa mbona hujaweka hata mawasiliano! maana siyo wateja wote wanaonunua vitu humu ni members kamili wa jf! wengine wanaingia humu kama wageni tu.

Pia hukuwa na sababu ya kufuta hizo namba za gari maana kuuza na kununua gari ni jambo la kawaida tu. Walau ungefuta hizo namba tu na kuacha huo usajili kama ni wa A, B, C, nk. ujulikane kwa wateja badala ya kuwapa tena mzigo wa kuuliza maswali.
Mkuu angalia vyema namba ziko hapo juu
 
Back
Top Bottom