Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisipofanya mapenzi kwa muda mrefu

Discussion in 'JF Doctor' started by A VILLAGER, Oct 5, 2012.

  1. A

    A VILLAGER Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kuna madhara yoyote yanayoweza kunipata?
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,861
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    Ndiooooo! Inategemeana if you are a girl or a boy! If you are a girl definately its good to take a vaccation down there once in a while!!! Aaaahnhaaa! Also the depreciation rate will be lower and asset impairment value will be profitable!!! (Kizungu zaidii! LOL!)
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    kama ni binti na bado hajaanza haina madhara yeyote.

    Kama ni aprtially used, madhara ni kusumbuliwa na hisia zaidi ya ambaya hajaanza.

    Kama ni mwanamke na una watoto, maumivu ya mgongo na kichwa, kuchoka kuliko kawaida, level yako ya kisirani kuongezeka.

    Kama ni mwanamme: kubaka mapapai, picha za ma-star, fantasizi za kufa mtu na mwisho wake kununua CD ya rambo.
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kinyeo kinaweza ziba. Hii ni kwa sababu ............................

    Bazazi!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,687
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    kwa nini upate madhara?
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,875
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    hamna tatizo bwana wewe save urself for marrige
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Hakuna madhara yeyote!
     
  8. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hii hatari kwelikweli
     
  9. baba junior

    baba junior Senior Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna madhara,ila kama yupo fanya mapenz.
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hamna madhara
     
  11. The Giant

    The Giant JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwa man, unakuwa na sense of fear kwa madem!
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    There aint no side effects, usipoifanyia mapenzi utaitumia kukojolea
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    mnadanganya, unadhani kushindana na ny.g si madhara?

    Au madhara hadi mtu afe?

     
  14. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Madhara yapo kama uko katika matamanio!
     
  15. 2

    2la Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna madhara yoyote we potezea kitu sex, kitu ukikifikiria ndo kitakusumbua.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,811
    Likes Received: 6,558
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahaha

     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    siku ukifanya uta piz pipa zima
     
  18. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama mwanaume,nyege zinaamia nyuma,unaanza kuwashwa nyuma,kama ndo uliumbwa na chembechembe za ucameroon ndo bac tena...mtoto c lizki!!!DOCTER
     
  19. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama vile kuna ukweli fulani hivi........duh uko juu ndugu
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yanayosemwa ni mengi ila ukweli ni kuwa ni vizuri kujitunza!
     
Loading...