Nisipochagulia kwa diploma, nifanye nini zaidi?

Nisipochagulia kwa diploma, nifanye nini zaidi?

Gabby 1728

Member
Joined
Jul 11, 2016
Posts
38
Reaction score
10
Za jioni wana jf mimi naombeni msaada wenu juu ya hili ...niliapply coz ya Afya kwa ngaz ya diploma mwezi wa 3 nikawa sijachaguliwa wakasema tuapply second round kule Nacte nikaapply tena sasa nauliza vipi ikatokea sijachaguliwa tena second round nifanye maamuz gan...naombeni msaada wenu ..
 
Za jioni wana jf mimi naombeni msaada wenu juu ya hili ...niliapply coz ya Afya kwa ngaz ya diploma mwezi wa 3 nikawa sijachaguliwa wakasema tuapply second round kule Nacte nikaapply tena sasa nauliza vipi ikatokea sijachaguliwa tena second round nifanye maamuz gan...naombeni msaada wenu ..
Umeapply kozi gani na ww matokeo yako yalikuaje
 
Nimeapply clinical medicine ....matokeo yangu ni phy D chem na Bios C ....mara ya kwanza niliapply vyuo vyote vya gvt naona vikawa na ushindan mkubwa sasa nimeapply vyuo vyote vya private ...ila nawasi wasi kama nisipo chaguliwa nitafnyje.
 
Za jioni wana jf mimi naombeni msaada wenu juu ya hili ...niliapply coz ya Afya kwa ngaz ya diploma mwezi wa 3 nikawa sijachaguliwa wakasema tuapply second round kule Nacte nikaapply tena sasa nauliza vipi ikatokea sijachaguliwa tena second round nifanye maamuz gan...naombeni msaada wenu ..
vyuo vya serikali ndivyo huwa na competition kubwa bt hko private advantage ni kubwa kupata
 
Back
Top Bottom