Luhamba II
Senior Member
- Mar 22, 2025
- 137
- 219
Hili ni swali nililoulizwa na dada anaitwa "Lahey" juzi majira ya Saa 10:45 hivi jioni.
Actually hii ni mara ya 17 naulizwa hili swali ndani ya miezi miwili.
Na jibu langu hua ni moja tuu kila ninapoulizwa hili swali.
"Sajili Kampuni"
Hua Nina sababu kadha wa kadha ambazo hua Zinafanya nitoe hili jibu, Leo nitakutajia tatu;
1. Liabilities
Liabilities za Kampuni mfano madeni yanabaki kua madeni ya Kampuni tuu.
Wadai wako hawaruhusiwi kuzuia personal account yako au kugusa mfuko wako binafsi.
Ukiwa na biashara au jina la biashara madeni ya biashara yako ni madeni yako pia, person saving account inaweza tumika kulipa hayo madeni.
2. Taxes (Kodi)
Ukiwa na Kampuni na ukapata hasara au break even hautalipa Kodi.
Sheria za makampuni zinakuruhusu ku file uneven losses kwa miaka miwili mfululizo na usilipe Kodi.
Lakini pia ukiwa na Kampuni Kodi inakatwa kutoka kwenye faida na sio makadirio.
Hii Ina maanisha pesa ya mtaji na Mikopo haziguswi kabisa.
Hii privilege huwezi pata kwa kusajili jina la biashara.
3. Mitaji
Ni rahisi ku access mitaji ukiwa na Kampuni mfano
-Unaweza kuuza hisa za Kampuni na ukapata mtaji wa kuendeleza biashara.
-Unaweza kupata mikopo kutoka kwa watu binafsi na taasisi za kifedha.
Bonus Tip
Watu wengi wanaamini Kuna transparency kubwa sana kwenye Kampuni kuliko biashara binafsi, hivyo ni rahisi kupata TRUST kutoka taasisi za kifedha na watu binafsi.
Hey, naitwa Luhamba Mimi ni mwanasheria na agency freelancer, nawasaidia wafanya biashara kama wewe kusajili biashara leseni na Kampuni.
Kama unahitaji consultation zaidi kuhusu usajili wa Kampuni biashara leseni, trademark na patents unaweza kunitumia ujumbe WhatsApp kupitia namba hizi
0678131068
Your Favorite Lawyer.
Actually hii ni mara ya 17 naulizwa hili swali ndani ya miezi miwili.
Na jibu langu hua ni moja tuu kila ninapoulizwa hili swali.
"Sajili Kampuni"
Hua Nina sababu kadha wa kadha ambazo hua Zinafanya nitoe hili jibu, Leo nitakutajia tatu;
1. Liabilities
Liabilities za Kampuni mfano madeni yanabaki kua madeni ya Kampuni tuu.
Wadai wako hawaruhusiwi kuzuia personal account yako au kugusa mfuko wako binafsi.
Ukiwa na biashara au jina la biashara madeni ya biashara yako ni madeni yako pia, person saving account inaweza tumika kulipa hayo madeni.
2. Taxes (Kodi)
Ukiwa na Kampuni na ukapata hasara au break even hautalipa Kodi.
Sheria za makampuni zinakuruhusu ku file uneven losses kwa miaka miwili mfululizo na usilipe Kodi.
Lakini pia ukiwa na Kampuni Kodi inakatwa kutoka kwenye faida na sio makadirio.
Hii Ina maanisha pesa ya mtaji na Mikopo haziguswi kabisa.
Hii privilege huwezi pata kwa kusajili jina la biashara.
3. Mitaji
Ni rahisi ku access mitaji ukiwa na Kampuni mfano
-Unaweza kuuza hisa za Kampuni na ukapata mtaji wa kuendeleza biashara.
-Unaweza kupata mikopo kutoka kwa watu binafsi na taasisi za kifedha.
Bonus Tip
Watu wengi wanaamini Kuna transparency kubwa sana kwenye Kampuni kuliko biashara binafsi, hivyo ni rahisi kupata TRUST kutoka taasisi za kifedha na watu binafsi.
Hey, naitwa Luhamba Mimi ni mwanasheria na agency freelancer, nawasaidia wafanya biashara kama wewe kusajili biashara leseni na Kampuni.
Kama unahitaji consultation zaidi kuhusu usajili wa Kampuni biashara leseni, trademark na patents unaweza kunitumia ujumbe WhatsApp kupitia namba hizi
0678131068
Your Favorite Lawyer.