Nisaidieni ndugu zangu. Nahitaji Mganga wa kweli wa kienyeji amponye mama yangu.


K

katuni

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
249
Likes
23
Points
35
Age
29
K

katuni

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2012
249 23 35
Nina mama yangu mdogo yu mgonjwa kwa muda mrefu sana. Matatizo yake yanahusiana na haya mambo ya kiswahili. Ameshakaa sana hospital bila mafanikio. Amekwenda huku na kule lakini wapi. Kinachomtesa ni JINI. Ana jini kubwa sana ambalo lilimkumba tangu akiwa bado mdogo. Baadhi ya wataalam walikili kwamba ni ngumu kulitoa hilo jini. Wengine wakasema likitolewa na yeye mama anaweza akafariki. Linamtesa sana mama yangu. Sasa ivi hadi amepalalaizi mkono ila mdomo haujampinda. Nisaidieni japo kunielekeza kwa mtu ambaye unadhani ataweza kumsaidia huyu mama maana waganga wengi ni siyo kweli. Ukiona aibu kunielekeza hapa, we nitumie hata PM unielekeze. Nisaidieni jamani.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Subiri aje dokta MziziMkavu atakusaidia tu. Pia usikate tamaa Mungu yupo.
 
Last edited by a moderator:
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
803
Likes
207
Points
60
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
803 207 60
Mimi naomba uende hospital, kama hutajali nitumie pm dalili zake, tuone. Na ametibiwa hospital zipi
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
892
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 892 280
Uko wp??? Sehemu nilipo kuna wataalamu wa Majini wanaweza kukusaidia
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,521
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,521 280
Mkuu mbona unakimbilia Uganga, mganga hatoi jini ila anaweka pandikiza la jini lingine.
Mathayo 15:13 'Kila pando asilolipanda Baba yangu wa mbinguni litang'olewa'. Mkimbilieni Mungu.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
mkuu kama mna hela ya nauli mpekeni tu kwa tb joshua nakuhakikishia atarudi mzima wa afya
 
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
3,034
Likes
963
Points
280
Pastor Achachanda

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
3,034 963 280
Ni pm ili tuanze huduma ya maombi na maombezi hapo uweke namba yako ya simu tuanze. Hakuna haja ya kwenda NIGERIA. YESU ni yuleyule atosha.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,694
Likes
3,918
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,694 3,918 280
pole mkuu
 
G

Godyp

Senior Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
180
Likes
12
Points
35
G

Godyp

Senior Member
Joined Oct 20, 2011
180 12 35
Hivi kuna mganga Mwingine zaidi ya YESU !??
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
Nina mama yangu mdogo yu mgonjwa kwa muda mrefu sana. Matatizo yake yanahusiana na haya mambo ya kiswahili. Ameshakaa sana hospital bila mafanikio. Amekwenda huku na kule lakini wapi. Kinachomtesa ni JINI. Ana jini kubwa sana ambalo lilimkumba tangu akiwa bado mdogo. Baadhi ya wataalam walikili kwamba ni ngumu kulitoa hilo jini. Wengine wakasema likitolewa na yeye mama anaweza akafariki. Linamtesa sana mama yangu. Sasa ivi hadi amepalalaizi mkono ila mdomo haujampinda. Nisaidieni japo kunielekeza kwa mtu ambaye unadhani ataweza kumsaidia huyu mama maana waganga wengi ni siyo kweli. Ukiona aibu kunielekeza hapa, we nitumie hata PM unielekeze. Nisaidieni jamani.
Pole sana kwa kuumwa na mama mdogo ana jini Mkubwa kabisa Akipenda

Mungu nitaweza kulitoa inshallah. Jaribu kuwasiliana na mimi kwa njia ya Email yangu address hii fewgoodman@hotmail.com inaonyesha

mumechelewa mpaka hilo jini limempozesha mkono mama mdogo? Ulikuwa wapi wewe kuleta haya malalamiko hapa Jamii forums?

Mama yako mdogo ana umri wa miaka mingapi? na ameanza kuumwa tangu lini? alipima vipimo vyote hospitali? yaani vipimo vya Damu

na Mkojo na X-ray? na haikuonekana maradhi yoyote yale? wasiliana na mimi nitaweza kumsaidia na akapona kabisa .

Subiri aje dokta MziziMkavu atakusaidia tu. Pia usikate tamaa Mungu yupo.
Vipi mkuu* habari

yako? unaendelea na tiba yetu ya faida ya Maajabu ya Maji?
 
kwemsangazi

kwemsangazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
249
Likes
31
Points
45
kwemsangazi

kwemsangazi

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
249 31 45
Pole ndugu yetu.. naomba kuuliza je mama mdogo alishafanyiwa ct scan?? Nakumbukuka nilimpoteza mjomba ktk mazingira kama hayo.
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,118
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,118 280
Nina mama yangu mdogo yu mgonjwa kwa muda mrefu sana. Matatizo yake yanahusiana na haya mambo ya kiswahili. Ameshakaa sana hospital bila mafanikio. Amekwenda huku na kule lakini wapi. Kinachomtesa ni JINI. Ana jini kubwa sana ambalo lilimkumba tangu akiwa bado mdogo. Baadhi ya wataalam walikili kwamba ni ngumu kulitoa hilo jini. Wengine wakasema likitolewa na yeye mama anaweza akafariki. Linamtesa sana mama yangu. Sasa ivi hadi amepalalaizi mkono ila mdomo haujampinda. Nisaidieni japo kunielekeza kwa mtu ambaye unadhani ataweza kumsaidia huyu mama maana waganga wengi ni siyo kweli. Ukiona aibu kunielekeza hapa, we nitumie hata PM unielekeze. Nisaidieni jamani.
Kwanza nenda hospitali hakikisha kuwa sio tatizo la kitabibu. Kama hospitali watasema hakuna tatizo, nenda tanganyika packers kwa Askofu Gwajima, nenda BCIC mbezi kwa askofu Gamanywa....kama ni Jini au nini basi hilo ni tatizo dogo sana.
 

Forum statistics

Threads 1,251,865
Members 481,917
Posts 29,788,241