Nisaidieni mwenzenu, napenda sana sifa

Nisaidieni mwenzenu, napenda sana sifa

Ha ha ha, sasa wewe unataka kumzidi hata mwenye sred yake?

Bora aripoti abyuzi.

Mara ya kwanza nilikutana na Bujibuji nilikua waiting room ya White house nikienda kumalizia mazungumzo fulani kwa 'Bama. Mkutano wetu ulikua ni saa tano kamili ila 'Bama akaja kuniomba radhi kwa sababu mkutano wake na Buji wa saa nne ulihairishwa kidogo to saa tano hiyo hiyo kwa sababu ya bad weather.
See, Mkuu Buji alikua anasafiri na private jet, pilot wake ni Mfaransa, anazowea hizi winter za kitoto za huku kwetu (Did I mention I live in Cote d'Azur?). Basi ikabidi nikubali tu maana hawa viongozi wa mashariki hawapendi kulazimishwa.
Then nikamuona mwenyewe the magnificient Buji anakuja amevaa fur nyeupeeee kama barafu, nikamuuliza Michelle (Obama) huyu ndie nani? Akasema huyu ndie Buji tuliekua tunamsubiri. Nimaomba namba yake, Michelle akasema last time alitoa hiyo number kwa Beyonce Buji alikuja juu, hivo ni bora nimuombe mwenyewe.
Kwa bahati mbaya kabisa alipita 24 m from me, nikashindwa kumfuata (na mimi nina pride kidogo ati).
Next time nakuja na sehem ya pili, ambapo tulikutana Dubai in the desert.
 
Last edited by a moderator:
Ongea na riz1 akupe kazi katika biashara zake ili ufikie status unayoitaka..
 
Ha ha ha, sasa wewe unataka kumzidi hata mwenye sred yake?

Bora aripoti abyuzi.
Tatizo hapa JF hampendi ukweli. Ningekuja na uongo mgeniamini kabisa na kunibeba juu. Now that naamua kuwafungulia angalau dirisha ili mjue ninavoishi mnaona ni maswagg tu ya mitaani. Haya, sisemi tena. Ila Michelle shahidi wangu, ukkitaka nikupe BBM pin number yake umuulize (ila leo siku ya spa, atakua busy kidogo)
 
Hehehee kajambanani tu ndo ana ndoto hizi. Wee Bujibuji wa mitaroni embu amka
 
Last edited by a moderator:
Jamani sijui naumwa au nimelogwa.
huu ugonjwa unanitesa na kunimaliza.
Napenda sana sifa na mbwembwe na nikiona mabinti ndio kabisaaaaaa.
Ntajidai Kikwete ni houseboy wangu, Bakhresa ni msafisha viatu vyangu.
Sasa kuna binti nilimuelekeza ofisini kwangu.
Nikamwambia anipigie simu kabla hajaja.
Yeye akaja ghafla bila simu wala nini, kidogo tu nizimie, alinikuta nimevaa apron na mkononi nina mop na mbaya zaidi tea girl alikuwa akiniita kwa jina na kusema natakiwa jikoni nikapige deki kuna maji yamemwagika

hii mimi nimeipenda sana maana utajua kama penzi lake ni la kiutu uzima au la mali ulizokuwa unamdoboshea nazo! nimeipenda hii iko swafi.
 
He he he, basi mama yenu MwaJ aanacheat na Buji.

Niliwaona vakesheni Hawaii

Haki ya nani Kongosho nitakufungulia mashtaka nikudai fidia kwa kunidhalilisha! Kumbuka tu fidia nitakayodai utauzwa mpaka wewe mwenyewe maana hutoweza kuilipa! Huko Hawaii nilikuwa na Mwita Maranya. Huyo Bujibuji tulimchukua kama msaidizi wetu si unajua tukienda vakesheni lazima tufuatane na baadhi ya watumishi wetu?
 
Last edited by a moderator:
Ha ha ha, itabidi uhame kuishi karibu na Bishanga.

Nimecheka, eti leo ni siku ya spa.

Tatizo hapa JF hampendi ukweli. Ningekuja na uongo mgeniamini kabisa na kunibeba juu. Now that naamua kuwafungulia angalau dirisha ili mjue ninavoishi mnaona ni maswagg tu ya mitaani. Haya, sisemi tena. Ila Michelle shahidi wangu, ukkitaka nikupe BBM pin number yake umuulize (ila leo siku ya spa, atakua busy kidogo)
 
Last edited by a moderator:
Basi watumishi wenu wana raha sana, ukiachia mbali kupata fursa ya vakeshni hawaii, wanaruhusiwa kumfanyia mama mwenye nyumba kama kwenye avatar yangu? Suck suck suck.

Naomba na mie niwe mtumishi wa Mwita Maranya kwa dakika tu.

Haki ya nani Kongosho nitakufungulia mashtaka nikudai fidia kwa kunidhalilisha! Kumbuka tu fidia nitakayodai utauzwa mpaka wewe mwenyewe maana hutoweza kuilipa! Huko Hawaii nilikuwa na Mwita Maranya. Huyo Bujibuji tulimchukua kama msaidizi wetu si unajua tukienda vakesheni lazima tufuatane na baadhi ya watumishi wetu?
 
Last edited by a moderator:
Haki ya nani Kongosho nitakufungulia mashtaka nikudai fidia kwa kunidhalilisha! Kumbuka tu fidia nitakayodai utauzwa mpaka wewe mwenyewe maana hutoweza kuilipa! Huko Hawaii nilikuwa na Mwita Maranya. Huyo Bujibuji tulimchukua kama msaidizi wetu si unajua tukienda vakesheni lazima tufuatane na baadhi ya watumishi wetu?

mwaJ uwe unaongea ukweli. Mwambie ukweli mumeo kuwa mimi ndio niliye finance ziara nzima ya Hawaii, ila tu ulimdanganya Mwita Maranya kuwa umeshinda bahati nasibu. Unakumbuka ulivyo nisifia kwa mapenzi motomoto niliyokupa usiku ule wa kwanza?
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji eti darasani ulikua unakuwa wa ngapi?? kuna mtu anataka kujua hapa...
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom