Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni jinsi ya kumshauri:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mrs Patrick, Sep 17, 2012.

  1. M

    Mrs Patrick Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina rafiki yangu amekuja kuomba ushauri: ana mpenzi wake wana uhusiano wa mwaka mmoja. wanaishi mbalimbali, na tangu waanze uhusiano wameonana mara mbili tu ambayo ni mwezi wa kumi mwaka jana na mwezi wa kwanza mwaka huu.ila mwanzoni mwa uhusiano wao mkaka alikuwa anampigia simu sana, walikuwa wanachat pia. ila tatizo linakuja ni kwamba saiv yule mkaka kabadilika. mara ya mwisho wameonana ni january, na mpaka sasa hawajaonana. na hata walivyoonana alikuta message za wasichana wengine, ila huyo mkaka akasema hao wadada ndo wanamtaka.sasa rafiki yangu akimwambia waonane, mkaka anasema yupo busy na shule. saiv shule kamaliza lakini anatoa visingizio kibao. na pia mara nyingi hapatikani kwenye simu anasema sehemu aliyopo kuna shida ya umeme. sasa anashindwa kumuelewa mpenzi wake huyo, nimshauri vipi jamani.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,213
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    mwambie amuache!haya maisha mafupi jamani hayo ndo kwanza urafiki,!cha kufia nini bana!
     
  3. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ajaribu kuwa kimya ka miezi miwili hamna kupiga simu wala kutuma text aone upande wa pili utarespond vip
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,948
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Urafiki wa mwaka mmoja tena wa kuona mara mbili tu nao unahitaji ushauri? Ndoa za miaka 20 zinavunjika bila ushauri itakuwa urafiki? Kwangu mimi naona sio dhambi huu urafiki ukivunjika for good!! Aanze upya tu lakini awe makini asijekurupuka akakanyaga ****
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,183
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Haya mapenzi mbona balaaa,kila kukicha katendwa au katenda,server inajaa jamani.

    Back to topic
    Mpe pole sana mwambie fimbo ya mbali haiui nyoka
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,875
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    hivi watu mbona bado wana ng'ang'ania mapenzi ya long distance wakati inaonekana kabisa kuwa haya dumu?
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    ukiona manyoya ujue imeliwa...kwa nini kujiumiza moyi kwa mtu ambaye sio baba, kaka wala ndugu...piga chini endelea na maisha mengine...wanawake bhana wanaume wengine huwa wanaamini mwanamke ukiona visa vinaanza kama hivyo utakuwa ushapata mustakabali wa nini kinaendelea lakini wadada huwa mnakuwa wagumu kuelewa
     
  8. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,754
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    ushauri wa nini wakati lipo wazi, me najua kama unampenda mtu kila unapopumzika lazima umuwaze na lazima umpigie kila siku, ukishindwa kabisa haziwezi kupita siku mbili...othrwz no love...akate kona
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Huyo alikuwa anataka kipapaa tu, keshapata anaendelea kutegua mitego mingine. Muambie aamini mtima wake. Hana hata majirani wa majirani zake jamani?
     
  10. piper

    piper JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukiona manyoya ujue ......................? nafikiri kwa hapo utajaza mwenyewe, mwambie rafikiyo akimbie kungali mapema
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Mwambie akae humu.
     
  12. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ushauri wa kufuatwa ni huu wa mkuu Gerrard tu!
     
Loading...