• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nisaidieni jina la huu wimbo

Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
3,221
Points
2,000
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
3,221 2,000
OK guys huu wimbo nakumbuka tu lyrics zake nataka kudownload

sio stori za machiz wakikaa
bling kwamba siku hizi nakosa furaha
am sorry kama nilijikwaa
mana hata tenda tz anajua we mshumaa maa
bling bling unaniacha kwenye giza
kama chizi kila kona nakatiza
honey please hata amba ungemweleza



and so on................ help me guys
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,586
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,586 1,195
OK guys huu wimbo nakumbuka tu lyrics zake nataka kudownload

sio stori za machiz wakikaa
bling kwamba siku hizi nakosa furaha
am sorry kama nilijikwaa
mana hata tenda tz anajua we mshumaa maa
bling bling unaniacha kwenye giza
kama chizi kila kona nakatiza
honey please hata amba ungemweleza



and so on................ help me guys
Viva xmass!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
10,713
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
10,713 2,000
OK guys huu wimbo nakumbuka tu lyrics zake nataka kudownload

sio stori za machiz wakikaa
bling kwamba siku hizi nakosa furaha
am sorry kama nilijikwaa
mana hata tenda tz anajua we mshumaa maa
bling bling unaniacha kwenye giza
kama chizi kila kona nakatiza
honey please hata amba ungemweleza



and so on................ help me guys
Story za Machizi wakikaa
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,089
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,089 1,225
OK guys huu wimbo nakumbuka tu lyrics zake nataka kudownload

sio stori za machiz wakikaa
bling kwamba siku hizi nakosa furaha
am sorry kama nilijikwaa
mana hata tenda tz anajua we mshumaa maa
bling bling unaniacha kwenye giza
kama chizi kila kona nakatiza
honey please hata amba ungemweleza



and so on................ help me guys
Chizi ananga machizi wenzake ingependeza.
 
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,589
Points
2,000
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,589 2,000
Hiyo track ya yaki inaitwa tonight. Kama cjakosea chorus yake kuna kisaut kinasema night i dont feel alright, unavokaa kimya,basi tuma sms...
 
+255

+255

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
1,944
Points
1,500
+255

+255

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
1,944 1,500
OK guys huu wimbo nakumbuka tu lyrics zake nataka kudownload

sio stori za machiz wakikaa
bling kwamba siku hizi nakosa furaha
am sorry kama nilijikwaa
mana hata tenda tz anajua we mshumaa maa
bling bling unaniacha kwenye giza
kama chizi kila kona nakatiza
honey please hata amba ungemweleza



and so on................ help me guys
Wimbo unaitwa Tonight kaimba Yakii...Tafuta na wimbo wake mwingine unaitwa We ni wangu yp na Farida..
Jamaa muzik anauweza sana ila sijui kwa nini hayupo serious.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,490
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,490 2,000
Hiyo track ya yaki inaitwa tonight. Kama cjakosea chorus yake kuna kisaut kinasema night i dont feel alright, unavokaa kimya,basi tuma sms...
Safi sana::
Aisearch youtube ataipata::Yaki-Tonight kama hakikosa audio yake nitamuattachia maana ilitoka mwaka 2008 hii track....
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,557
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,557 1,225
hiyo njimbo inaitwa hakuna kulala
 
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
3,221
Points
2,000
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
3,221 2,000
realness +255 na king kong asanteni sana mupo right asilimia 100 pamoja saaaaaaaaaaaaana
 
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
581
Points
500
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
581 500
Mie mwenzenu natafuta kuna nyimbo moja ya zamani, ila siujui jina. akapera yake ni; "Chakduu chakduu, chachacha chakduu" ipo kwenye miondoko ya Hot funk. kwa anayejua walau jina la wimbo naomba anitajie. natanguliza shukrani kwa msaada wenu. Huu wimbo ulinipa ushindi nilipokuwa njuka kwenye wellcome form one mwaka 1990.
 
chamlungu

chamlungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
314
Points
250
chamlungu

chamlungu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
314 250
Mie mwenzenu natafuta kuna nyimbo moja ya zamani, ila siujui jina. akapera yake ni; "Chakduu chakduu, chachacha chakduu" ipo kwenye miondoko ya Hot funk. kwa anayejua walau jina la wimbo naomba anitajie. natanguliza shukrani kwa msaada wenu. Huu wimbo ulinipa ushindi nilipokuwa njuka kwenye wellcome form one mwaka 1990.
hiyo nyimbo inaitwa JACK GROOVE, ila sikumbuki wapigaji wake. Hii nyimbo marehemu Dj Kalikali alikuwa anapenda sana kurap ndani ya YMCA miaka ya 85-90.
 
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
581
Points
500
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
581 500
hiyo nyimbo inaitwa JACK GROOVE, ila sikumbuki wapigaji wake. Hii nyimbo marehemu Dj Kalikali alikuwa anapenda sana kurap ndani ya YMCA miaka ya 85-90.
Hasante mkuu. Nimeshaunyonya. Umeimbwa na Raze - 'Jack the Groove".
 

Forum statistics

Threads 1,405,656
Members 532,074
Posts 34,492,201
Top