Nisaidieni jaman mke wangu ataniua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jaman mke wangu ataniua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Aug 3, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,036
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Mke wangu siku hizi mapenzi sijui niseme yameongezeka au sijui niseme ana nikomoa nasema hivi kwa sababu ndani ya wiki kama mbili zilizopita amekuwa akinilazimisha nifanye mapenzi kila siku hapa nilipo kichwa kinaniuma kutokana na mabao nitoayo kila siku.

    Leo nimeona nivunje ukimya baada ya kuniamsha usiku wa manane nifanye nae mapenzi nikamueleza mke wangu utaniua naomba tupumzike hata siku tatu mbele target yangu ni kuwa baada ya siku tatu anatarajia kuingia kwenye siku zake so ntapata mapumzo ya kutosha.

    Cha ajabu mke wangu kaanza kulia na kulalamika kuwa haamini kauli yangu ya kukataa kufanya nae mapenzi, ilinibidi nimmbeleze kisha nikampoza na kamoja hapa nilipo nipo njiani natoka kazini ameshanitumia massege ananiambia eti niwahi anahamu ya dudu langu nimekaa kimya sikumjibu kanipigia simu anasisitiza alichokiandika kwenye massage yake tena kwa sauti ya majonzi.

    Nampenda mke wangu ila ananichanganya kwa vile tabia hii hakuwa nayo mi ndio nilikuwa initiator wa mchezo wetu.

    Hebu wadau naombeni mnisaidie itakuwa kapatwa na nini hadi amekuwa hivi? Tabia hii kaanza tangu niliporudi kutoka safarini ambapo nilikaa kule kwa miezi miwili na wiki moja bila kushiriki.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    duu, una raha kweli....wengine mzungu wa nne huu mwezi wa sita!
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ana-compensate siku ambazo ulikuwa dom so endelea kumpa haki yake tu
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,711
    Likes Received: 20,398
    Trophy Points: 280
    Hahahahah lol! Pole sana Mkuu inabidi uanze mazoezi ya nguvu ili uende sambamba na mkeo. Dudu imemnogea sana mkeo ndiyo maana anaitamani kila siku. Wanaume wengine huchukia mgeni akiingia ndani ya nyumba lakini wewe inaelekea utashukuru Mungu maana utapata nafasi ya kuvuta pumzi kukusanya nguvu za baada ya mgeni kuondoka.

     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Heeh! Kumbe uko huku JF baba chanji? Hebu uwahi, sikuja kufanya utalii humu ndani!
     
  6. k

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    mmmh,jamani mengine ni siri zenu wewe na mke wako.haujafundwa wewe?
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hahaha yaani nimecheka mpaka dondoka....sasa mwana wewe nawe jikaze mbona mwenzio anaweza
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,036
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    King'asti hebu acha uchokozi mwenzio hapa nilipo sina hamu na nanii coz kichwa changu kinalia Zzzz.... yaani nina hang over ya K
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Inabidi utafute msaidizi! LOL
    Io real like it, siku zote excuse ya wanaume kuongeza mke ni kwakuwa hahimili mapigo ya mume, now is other way around. Hureh mfumo jike, wahi home ukatumike! Teh teh teh!
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,036
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Kumbuka mi kuna liquid materials yanatoka kwangu nnadiposit kwake pia kichwa kinaniuma nahitaji nipumzike kha..
     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,777
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    people bwana ukinyimwa unalia ukipewa unasema
    piga kazi mpe mambo mke wako
     
  12. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 577
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Outsource haraka iwezekanavyo kabla hujafia hapo
     
  13. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Aisee pole sana m2 wangu, huyo mke ameingiwa na pepo la ngono, na pengine humridhishi wakati wa tendo kwa kuwa unawahi kumaliza kabla yake, so jaribu siku moja nawe mnywee hata konyagi au viagra umgonge mpaka **** ikauke maji, hapo atasema mwenyewe sitaki tena.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ha ha ha, jamani wazazi acheni kuozesha vijana wenu wakiwa wadogo sana

    ona huyu sasa anaumbuka lol.
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,036
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Ni folen tu ndo inayonichelewesha ila mpango wangu leo ni kukaa nae kikao na ikibidi mgomo unaanzishwa hapa nilipo mwili unauma
     
  16. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jikaze braza..
    Yaan kupiga mzigo daily ushaona tatizo?
    Upewe nini sasa kaka?
    Au usaidiwe..
     
  17. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,036
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa kuna uwezo wa ku deligate position yangu mi ningeshafanya
     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,036
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Kongosho?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Hahaha, pole mwaya. Muombe jirani yako akusaidie. Ukimuwezesha mshiko kidogo tu wa kumtoa out anakusaidia jumla
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    beee, nije nikusaidie kidogo??

     
Loading...