nisaidieni hili

Gisema

Member
Sep 12, 2012
14
0
unachoogopa hasa ni nini? Labda nianze kwa kukuuliza hiyo kazi umeipataje pataje? Ulifanya usaili? Na kama haukufanya huyo Mzee alikujuaje? Na kama c ndugu yako, mna mahusiano gani? Ukiweza kujibu hayo maswali vizuri tutajua kama unaiweza hiyo kazi au laah!
 

korino

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
845
500
unachoogopa hasa ni nini? Labda nianze kwa kukuuliza hiyo kazi umeipataje pataje? Ulifanya usaili? Na kama haukufanya huyo Mzee alikujuaje? Na kama c ndugu yako, mna mahusiano gani? Ukiweza kujibu hayo maswali



vizuri tutajua kama unaiweza hiyo kazi au laah,QUOTE]

ni hvii...nlijitoleaga kufanya kaz na mzee mmoja ambae ni accountant(coy binafsi)..nlikuwa msaidz wake... mzee ambae anataka kuniajiri tulimfanyia
kaz yake yakumfungia mahesabu kwenye restaurant yake..akawahi kumwambia
yule boss wangu kwamba nmempenda huyu dada ningependa kufanyanae kazi! Npe cv yake...boss wangu akampa...lkn akawa kimyaaaa! Baada ya mda me nkaacha ile kaz kwa yule mzee baada ya nauli kuniishia..na alikuwa hanpi hata kumi!Jana wakat napitapita na cv zangu huko town nkakutananae huu mzee anaetaka kuniajiri akaniita tukaingia ofsn kwake tukaongea...akanambia anahtaj kufanyakaz na mimi....ndo km ivo ndugu yangu! C ndugu yangu
 

Nyam

Senior Member
Jul 9, 2012
132
225
Fanya maamuzi ya haraka kijana bahati haiji mara mbili kazi utaijua huko huko....nenda kapige zigo...kuna watu humu wana dhiki ya kazi hatari kwa iyo wewe ukiwa mzembe tu wanakugeuka......Mchelea mwana kulia hulia yeye.
 

Kiboko.

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
2,838
2,000
Jiandae kwa yote kaz na huduma kwa wateja kuunganishwa vfurushi kma Min kabaang
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom