NISAIDIe kubadilika please | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NISAIDIe kubadilika please

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The only, Sep 29, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 698
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    ASLAM ALLEIKHUM WAHENGA !Asee katika maisha yangu naconfess nimewahi kuwa na ka uzuzu ka kufikili kumaliza mademu ni ujanja hivi karibuni
    nimejikuta from no were nkitoka kazini duka la movie huyo home ,zamani daily ni baa nalala saa 8-10 asubuhi naika na hang over ,sasa nataka nitafute mchumba,nachoomba ni tips au namna ya kumpata mke mwema. Serious hii sihusishi kumendea JF chics.
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,764
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Sijakusoma kabisa, hebu jipange vizuri kaka tukupe maushauri.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,938
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    sijaelewa
     
  4. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hapo umechanganya madesa, kajipange tena...vinginevyo tutakupa dozi isiyo sahihi!!!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    yaani husomeki kabisa sijui unataka nini
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Aliyeelewa anieleweshe please!!
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mke mwema hutoka kwa Bwana.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    1. Amebadilika
    2. Anataka mchumba
    3. Anaomba tips za kupata mchumba a.k.a mke mwema!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Kitendo cha kujitambua ni dalili tosha ya kubadilika. Hongera sana.
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mke mwema hutoka kwa mungu! Na kama kweli umebadilika soon mungu atakupa wa kufanana na wewe.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,938
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    okkkkkkkkkkkk
    tips za kupata mchumba? Hivi kuna formula kweli? Anyway subiri ni google ntarudi na maushauri
     
  12. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,522
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    hapo umesema sawaaaa kbs
     
  13. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,522
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    baaada ya google umepata nn?
     
  14. Roxer

    Roxer Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimekuelewa kaka na mke mwema ni mimi maana nimetoka kwa Mungu. Jipendekeze tu uone
     
Loading...