Baada ya kuwa guest kweny JF kwa miezi kadhaa,sasa nimekubaliwa kuwa member.Tafadhali msikose kunielekeza pale ninapokosea maana binti wa Pwani hakosi shanga kiunoni.
Baada ya kuwa guest kweny JF kwa miezi kadhaa,sasa nimekubaliwa kuwa member.Tafadhali msikose kunielekeza pale ninapokosea maana binti wa Pwani hakosi shanga kiunoni.
Baada ya kuwa guest kweny JF kwa miezi kadhaa,sasa nimekubaliwa kuwa member.Tafadhali msikose kunielekeza pale ninapokosea maana binti wa Pwani hakosi shanga kiunoni.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.