Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,884
Mimi sivai mwaya.Ndiyo navaa kama wewe unavyo vaaa
Una mpenzi?
Kwanini uliondoka kwenye ndoa?
Mimi sivai mwaya.Ndiyo navaa kama wewe unavyo vaaa
Hahahahahahaaa kama ameshafika menopause chupi haina kazi.....Je unavaa chupi?
[emoji23][emoji23][emoji23]Unataka kusoma stori za vimoto vinaunguza[emoji1787][emoji1787]
Ndukiiiii [emoji2089][emoji2089][emoji2089]
Mbona unanitisha mmHahahahaha nilikuwa nawasaidia wapenda chura
Ulishawahi kufanywa kinyume na maumbile?Kama kichwa kinavyojieleza.
Niulize chchte kuhusu mimi ..karibuni
AhahaaaHahahahahahaaa kama ameshafika menopause chupi haina kazi.....
Huru huru huruuuuuu
Umejuaje kama unajitambua?Mimi ni mwanamke ninaejitambua, jasiri na mwenye uthubutu
Alafu anajiita yeye anajitambua... Upuuzi mtupu!Hahahahahaha watu wanapenda wawe ajenda kwa wenzao. Yaani umekataa kujibu watu unaokutana nao kila siku na wanaokuomba hata namba za simu. Ila unakuja huku kwa jina feki unataka uulizwe maswali.
Oooook leo umekula ??
Kama mimi mkuu wa darasa la 7 nadhani nipo peke yangu tu humu!!Ina maana humu form four graduate nipo peke yangu tu?
Mkuu huo uzi huwa unapotea halafu shetani anaurudisha tena ilimradi jina lake lipate kuishiNaona mnachelewa, ule Uzi wetu pendwa , je ni mazingira gani hatarishi uliwahi kufanya mapenzi