Nipo njia panda


M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Nimewahi kuwa na mpenzii ambaye nilimkuta akiwa bado kigoli katka mahusiano yetu niligundua alikuwa mwongo sana na kila kitu yeye ni mbishi sana ukimkataza kitu atakubali kuacha ila siku hiyo hiyo unamkuta anfanya hilo hilo ulilokataa. nilikuwa nikimkataza kuhusu kutumia line ya tigo coz mimi nilikuwa natumia voda atakubali ila ndani ya dkk tu tayari tigo iko hewani tena iko busy ukimuuliza anabisha basi ikabidi niangalie ustaarabu wangu Mungu jaalia nikapata binti mwenye sifa zoote za kuwa mke wangu tukapendana sana na nikamweleza kila kitu kuhusu x g.f wangu akanielewa. Baada ya kama miezi miwili x.g.f akanieleza kuwa ana miezi miwili hajaenda siku zake alivyoenda kupima kweli akaonekana ana mimba ya miezi na kliniki kaandika jina langu kama Baba jukumu la mtoto nikaona ni langu nikakubali coz kwa mahesabu yangu niliona uwezekano ni mkubwa ila ikabidi nimweke wazi siwezi kumwoa yeye kutokana na tabia zake hasa ya uongo ila mtoto nitamlea mimii tatizo linakuja namna ya kumweleza mke wangu mtarajiwa kuhusu hili coz naona kama mwanzo wa kumpoteza,,,,,,,,, msaada wa mawazo jamani
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,901
Likes
452
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,901 452 180
kwa hiyo ulimuacha wa kwanza kwasababu ya kutumia TIGO tu?
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
No huo ni mfano tu ni ngumu kuandika yote ila inshort hakuwa mkweli ukiwa naye hivi saafi sana kingine kibaya chochote mtakachofanya ama utakachomfanyia lazima kila amzungukae afahamu si kwamba namlaumu kwa hili tatizo alishindwa kubadilika kiuweli wasichana wengi walikuwa wakinipenda katika yale mazingira niliyokuwepo kutokana na elimu pia na kazi yangu so mara nyingi alisababisha ugomvi na wasichana hata wasio na makosa kisa tu kasikia nilikuwa nikiongea na fulani inshort ni mengi tena kwa mwaka mzima
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Usimwambie kitu mpenzi wako wa sasa, uchune ukishamuweka ndani then utamuambia kila kitu.Ukisema saiz unaweza ukakosa vyote
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,124
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,124 1,798 280
Umemwacha eti sababu yy anatumia tigo ww unatumia laini ya voda,...mmmmmmhhhhhhhhhh!......if i got you true anyway
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
mweleze ukweli ajue kusuka au kunyoa mapema,ukimficha na hilo pembe la ng'ombe! sijui itakuwakje mbeleni,
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Kwann members ndio hujaga sana na MSAADA TUTANI wa dizaini hizi?
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Dahh tatizo sijui atalipokea vipi mkuu coz kuna mawili kunibwaga ama kunielewa akinibwaga litakua tatizo kubwa sana coz tayari nafsi imempa100%
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
a statement is not clear..... bt rem u v passed all these preliminary stages so respond according to the thread and not otherwise
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Pole sana napita naenda kukutafutia mwarobani wa tatizo lako
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Ninafikri kuhusu hili... pia hawa wasichana wanafahamiana ingawaje kwa sasa wako mbali naogopa sana huy mpenzi wangu akifahamu hii kitu kupitia watu wengine daaahhh
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,876
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,876 75 145
Ulisha mueleza tangu mwanzo kuwa ulikuwa na mtu, sasa unaogopa nini kumueleza matokeo ya kazi mliyopata kutoka kwa huyo X girl friend wako, funguka kijana kuuzima moto kabla haujawa mkubwa.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Usimwambie kitu mpenzi wako wa sasa, uchune ukishamuweka ndani then utamuambia kila kitu.Ukisema saiz unaweza ukakosa vyote
<br />
<br />
Kumbe domo unaushauri mzuri kiasi hiko?
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,753
Likes
298
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,753 298 180
Nimewahi kuwa na mpenzii ambaye nilimkuta akiwa bado kigoli katka mahusiano yetu niligundua alikuwa mwongo sana na kila kitu yeye ni mbishi sana ukimkataza kitu atakubali kuacha ila siku hiyo hiyo unamkuta anfanya hilo hilo ulilokataa. nilikuwa nikimkataza kuhusu kutumia line ya tigo coz mimi nilikuwa natumia voda atakubali ila ndani ya dkk tu tayari tigo iko hewani tena iko busy ukimuuliza anabisha basi ikabidi niangalie ustaarabu wangu Mungu jaalia nikapata binti mwenye sifa zoote za kuwa mke wangu tukapendana sana na nikamweleza kila kitu kuhusu x g.f wangu akanielewa. Baada ya kama miezi miwili x.g.f akanieleza kuwa ana miezi miwili hajaenda siku zake alivyoenda kupima kweli akaonekana ana mimba ya miezi na kliniki kaandika jina langu kama Baba jukumu la mtoto nikaona ni langu nikakubali coz kwa mahesabu yangu niliona uwezekano ni mkubwa ila ikabidi nimweke wazi siwezi kumwoa yeye kutokana na tabia zake hasa ya uongo ila mtoto nitamlea mimii tatizo linakuja namna ya kumweleza mke wangu mtarajiwa kuhusu hili coz naona kama mwanzo wa kumpoteza,,,,,,,,, msaada wa mawazo jamani
Tigo tu, hakuna jingine lililozito zaidi? Labda ujauzito mchanga ilikuwa unamsumbua.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,403
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,403 280
umemuacha kwa sababu ya kutumia line ya tigo?
inaelekea wewe ni mtu unayependa ku-controll mwenza wako, ulimuuliza kwa nini anatumia line hiyo? kama ana mzazi wake kijijini anayetumia tigo abadili thebn amwarifu kuwa kabadili, (anyway huu ni mtazamo wangu).

maji yakishamwagika hayazoleki, kwa vile huyo msichana mwenye mimba ni ex girlfriend wako, mueleze ukweli mpenzi wako wa sasa, kwa mwanamke mwenye busara ataelewa kuwa huyo ni ex wako. tena atakushauri jinsi ya kumhandle. usithubutu kumuoa then ndo umwambie, hilo ni kosa; itaonnyesha kuwa hukuwa muwazi na mkweli pia utanmfanya amchukie mtoto.

hakuna kitu kizuri kama ukweli kwenye mahusiano na uaminifu, ukimwambia hata kama atanuna, atalia nk lakini atakuheshimu na ataridhia, mwache afanye uamuzi mwenyewe kuendelea kuwa na wewe au la.

ingawa mimi binafsi sioni tatizo kwa sababu huyo ni ex.

all the best kaka.
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
No ci hilo tu huo ni mfano rahisi ila kwa m2 mkweli hawezi kukubaliana na ww kisha akafanya kinyume chake si mara moja tu haziesabiki, wazazi wake wote nafahamu wanatumia Zain kama mme kusikilizwa ndo jambo la kwanza na hakuwai kuniambia sababu hasa, iweje hadi mie ndo niwe nambp et ndo aweke voda nooo..... thanx for ua advice
 

Forum statistics

Threads 1,215,470
Members 463,210
Posts 28,549,881