Nipo Arusha ni mgeni ndio naingia sasa,wapi IPO Dada poa

Nyakua nyakitita

Senior Member
Apr 14, 2014
193
195
Ni wapi nifike kupata Dada poa.,nafikia Monduli nitakuwa bize sana kama wiki mbili mfululizo niambie hata kama town.
 

Mingoi

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
11,233
2,000
Acheni kuanzisha mada za kipuuzi. Kama huna topiki ya maana, tulia kimya. Nyamaza kabisa. Soma michango ya wenzako. Tumechoka kusoma upuuzi wenu. JF ni sehemu yenye heshma kubwa, tofauti na unavyofikiria.
Kila mtu na starehe yake babu.
 

mukulupapaa

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
2,913
2,000
Acheni kuanzisha mada za kipuuzi. Kama huna topiki ya maana, tulia kimya. Nyamaza kabisa. Soma michango ya wenzako. Tumechoka kusoma upuuzi wenu. JF ni sehemu yenye heshma kubwa, tofauti na unavyofikiria.
Mwenzio anaomba msaada unasema upuuzi unataka abake then apigwe mvua 30?si bora akachukue hao dada poa
 

Agogwe

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
1,607
2,000
Acheni kuanzisha mada za kipuuzi. Kama huna topiki ya maana, tulia kimya. Nyamaza kabisa. Soma michango ya wenzako. Tumechoka kusoma upuuzi wenu. JF ni sehemu yenye heshma kubwa, tofauti na unavyofikiria.

acha watu turelax na stress za maisha hapa.... umeshikiwa panga kusoma uzi huu?
ungemkumbusha tu mdau asisahau condom aka ndom ningekuona una busara:yo:
 

Agogwe

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
1,607
2,000
hao wadada wana huduma nzuri tatizo tu ni wakavuuuu halafu wabaridiiii unaweza usipige bao
 

Rwankomezi

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
2,037
2,000
Acheni kuanzisha mada za kipuuzi. Kama huna topiki ya maana, tulia kimya. Nyamaza kabisa. Soma michango ya wenzako. Tumechoka kusoma upuuzi wenu. JF ni sehemu yenye heshma kubwa, tofauti na unavyofikiria.
Mdau punguza hasira husilazimishe kifanyike unachotaka ww,hawa viumbe wapo ili watumike ndo mana kawaulizia,kama sio fani yako wewe ndowakupiga kimya starehe za watu hizi.
 

Mtali

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
2,799
2,000
Imenibidi nicheke kwa mfululizo bila kupumzika. Anyaway muonyesheni mdau mliopo huko.
 

NDIPO

JF-Expert Member
Jun 28, 2011
358
195
heee hawa watu bora tu TRA wangeanzisha utatatibu wawe wanalipa kodi
 

Nyakua nyakitita

Senior Member
Apr 14, 2014
193
195
Kesho tarehe 4jan2015 naondoka Arusha nimefika mrina,pin point,club la Aziz,Matako bar,galaxy,picnic,Whoever,Casablanca hizi zipo eneo Moja karibu na Kaloleni NSSFtower,pia nimefika eneo la kwa Mrombo.Hapa ni Ahera kuzimu na jehamu.Hakuna mapenzi ni uchafu na kichefuchefu.Nilishangaa kusikia mwanamke akiuliza mpo wangapi,yaani hata mkiwa 10 mnapanga foleni.Nilipiga mmoja na sikurudia hawana hisia wakavu hawana utelezi.Wanaumia sana wengine no International CD eanazunguka Nairobi na Tz kama huyo niliyekutana naye.vijana Wa kiume wapo wengi kama wanawake haohao.Bei ni poa book 7 na chumba humohumo.Wengi ni warembo magari yanawachota kweli.Nichoka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom