Nipeni ushauli fasta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni ushauli fasta

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Complicator EM, Jan 6, 2012.

  1. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufika nyumbani nikitokea safari niliamua kumwandikia msg dada aliyenihudumiachakula kwenye kantini ya chuo kikuu fulani hapa tz. Msg yangu ilisomeka hivi


    " Dada ninapenda kukufahamisha ya kuwa nimefika salama, ninashukuru sana kwa huduma yako, kwa kweli siku ile jioni nili-enjoy sana nikirudi huko sitaenda kwa mtu mwningine nitakutafuta wewe mwenyewe. Kwa kweli umenifurahisha sana"

    YALIYONIKUTA BAADA YA MSG HIYO KUONWA NA MKE WANGU NI SIRI YANGU, Lkn yule mama naye kanipigia cm kasema kuna timbwili zito nyumbani kwake.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwanini mlihudumiana wakati mnajua kila mtu ni familyperson?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ati ndo mawazo ya mtu wa Chuo Kikuu......
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    another story
    on the making....................THIS IS UNREALISTIC ISSUE.
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,750
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu ni jukwaa la utani let me take it as a joke
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,360
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Hivi mbona hivi. wa2 2nafungua ili tucheke, 2naambiwa 2toe ushauri. Why why whx??
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo hapo ndio umechekesha au???
     
Loading...