Nipeni tafu kimawazo

kyumbo

Member
Jan 21, 2013
79
95
Wapendwa wana Jf,
Naombeni mpie tafu. Tumekuwa na advisers waituadvise kwenye projct yetu moja, sasa tumfikia mwisho wa project. Tunafikiria kuwapa zawadi hawa advisers. Kwa ushuri wenu mnaona tuwape nini? Level yao ya education ni PhD namostly ni watanzania. Pls naomba mawazo ni nini kinafaa kuwa zawadi.
 

PhD

JF-Expert Member
Jul 15, 2009
4,001
2,000
Wapewe konyagi kubwa kubwa kila mmoja wasomi wengi wa bongo ni wadwanzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom