Nipeni kura jamani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni kura jamani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by UGONVIMWIKO, Jan 23, 2012.

  1. U

    UGONVIMWIKO Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa mmoja alienda Kijiji cha Lubeho kuomba kura wananchi wakamuwekea Meza ili asimame juu na kumwaga Sera zake,bahati mbaya aliongea mambo mengi sana na kwa muda mrefu sana hadi wananchi wakaboreka na kuanza kuondoka mmoja baada ya mwingine.Kufumba na kufumbua watu wote wakawa wameisha isipokuwa mtu mmoja tu alibaki huku akiwa anamuangalia Mwanasiasa na anatoa Machozi.Yule mwanasihasa akachukia sana watu kuingia Mitini lkn akampenda yule mmoja aliyebaki,akamwambia "Wewe ni mfuasi mzuri sana wa chama chetu maana wenzako wote wameondoka lkn wewe bado upo! Nini kimekukuna ktk hotuba yangu hadi unalia na huondoki? Yule Mwanakijiji akamjibu "Hiyo Meza uliyosimamia ni yangu nasubiri ushuke niipeleke nyumbani!"
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaaa ina maana km asingekuwa anangoja meza yake nayeye angeshachapa mwendo eeeh dah
     
  3. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 3,627
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa mimi siku hiyo hiyo ningeachana na siasa Haaaaaaaaaaaa.............
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ni nouma aiseee...lol!!!
     
  6. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hicho kijiji kipo Mbeya kama siyo Iringa.
     
  7. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he he he he he
     
  8. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 3,627
    Trophy Points: 280
    Na atakuwa anatoka chama cha magamba, wenzie wameshampiga juju kama kawaida yao
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaaaa!!!
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hhahaaaa!!Angebinua hiyo meza ili aichukue!!
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ningejinyonga ningekuwa mimi
     
  12. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,691
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Atakuwa ni Chadema maana kwa kudanganya hao ni no. 1, na mwendo ni huo huo mpaka kieleweke.
     
  13. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    naimba ingetokea real kwa wanasiasa wa bongo
     
  14. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhani hawa ni wanachama wa chadema, na hiyo sehemu ni jimbo la Uzini! Time will tell.
     
  15. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! ntarudi kucomment.......
     
  16. J

    Jrafiki Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila shaka you are from Iringa.
     
Loading...