Nipe ushauli wako nifanye kitu sahihi hapa.

Nipe ushauli wako nifanye kitu sahihi hapa.

October man

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2017
Posts
3,631
Reaction score
5,023
Salaam wakuu, nimekaa natatizika ndipo nikakumbuka kuna jukwaa hili, niende fasta kwenye key.

Kimsingi nimekuwa nipo nyumbani tokea mwezi wa 8 na huu mwezi wa 11 ndio mwisho inabidi niende kwenye harakati kidogo ila katika hiki kipindi mwishoni mwa hiki kipindi, kitaani kwetu limefunguliwa duka la madawa za binadamu dogo sasa anayeuza ni mtoto mmoja mkali, wadau wengi walianza marathon kwa uyu mtoto ila mie ndio niliwai frontline mpaka namba yake ya simu ninayo mimi tu pekee mtaani na muda wa kuondoka nampa kampani mpaka jana nilikuwa sipo akaniambia nafunga nimpe kampani, yaani kwakifupi uwanja ni wangu siwamwengine hakuna mashaka kwahilo ila nini kinanitatiza ndicho kilochonileta hapa.

Kinachonitatiza ni kama nilivyoeleza tumezoena week mbili tu na mimi ndio naondoka, sasa nawaza nimtongoze alafu naondoka narudi mwakani mwezi wa 7 hivi itawezekana kweli, au nisiomtongoze mpaka narudi mwakani mwezi wa 7 ndio nimwambie.

Iyeleweke hivi unaweza mtongoza mtu na mukaishi kwenye mapenzi kwa kipindi kadhaa hata mwezi hapo hata mukiwa mbali munakuwa stable, ila huyu sasa kesho ndio naondoka sasa natatizika.

Mpaka sasa wadau wanamwendea puta kama marathon, mpaka washkaji wangu wengine wanasema ataondoka uyo muache atambe.

NB: mpaka nimekuja kumu-expose hapa inamaana uyu manzi nimeona anavigezo vyote navyovitaka, nalikifanikiwa suala hili anaweza kuwa wa maisha, kimsingi mtaani sijawai pata au ona manzi aliye timamu na sifa nazozitaka mimi kama huyu atleast nipeni ushauli kesho ndio naondoka.
 
Sifa za wanaume zimetoweka kwa mwendo wa mkali sana

Hivi mwanaume unatoa wapi wazo la kitoto kama hili


Je unataka tukusaidie kutongoza?

Je unataka na sisi tuanze kumfukuzia

Je unataka tujue wewe ni domo zege

Je unataka kutupa taarifa kuwa wewe unasafiri

Msitufanye wanaume tudharaulike kwa mambo kama haya
 
Sifa za wanaume zimetoweka kwa mwendo wa mkali sana

Hivi mwanaume unatoa wapi wazo la kitoto kama hili


Je unataka tukusaidie kutongoza?

Je unataka na sisi tuanze kumfukuzia

Je unataka tujue wewe ni domo zege

Je unataka kutupa taarifa kuwa wewe unasafiri

Msitufanye wanaume tudharaulike kwa mambo kama haya
Kama ujaijua mantiki ya mada kwa uchambuzi wote huwo kapost Facebook.
 
Mdogoangu kasome wanawake wapo wengi na usizani akikukubalia hataliwa ukiwa chuoni ataliwa vizur tu maana kwa wanao mtongoza hawezi wakatalia wote....
Sawa mkuu, dogo kaja muda mbaya.
 
Naomba namba yake nikuonyeshe unatakiwa ufanye Nini..napokaa na mbagala sio mbali
 
Kumbe umekuja kupost unajua sisi na wa Huko FB

kuwa Sirius kidogo na jambo


Nyii ndio mnatuharibia sifa wanaume

A
Mkuu soma mada ujue dhumuni, ueleze mtazamo wako mbona mada ndogo inakishinda IQ je kitabu unaweza chambua.
 
Naomba namba yake nikuonyeshe unatakiwa ufanye Nini..napokaa na mbagala sio mbali
Mkuu hata mimi ningekuwa nipo mbagala siondoki ningekuwa sijiulizi nifanyaje bali ningekuwa nishafanya.
 
Mkuu soma mada ujue dhumuni, ueleze mtazamo wako mbona mada ndogo inakishinda IQ je kitabu unaweza chambua.
Nimesoma ulicho andika nimeuliza maswali

Wewe ulipaswa kujibu swali moja wapo hukupaswa kuja na mzunguko mwingi

Na Hapa hatuchambui kitabu hapa tunazungumza ukweli na uhalisia wa jambo ulilo leta
 
Pole Mkuu, wewe waza shule tu, maana watoto wapo , kwa kukutaarifu ni kwamba huyo mdada sio bikra, ameshatafunwa na hujui kapataje hiyo kazi . HAKUNA JIPYA CHINI YA JUA. kasome mdogo wangu . Wanawake wapo wengi wazuri sana
 
Pole Mkuu, wewe waza shule tu, maana watoto wapo , kwa kukutaarifu ni kwamba huyo mdada sio bikra, ameshatafunwa na hujui kapataje hiyo kazi . HAKUNA JIPYA CHINI YA JUA. kasome mdogo wangu . Wanawake wapo wengi wazuri sana
Asante mkuu kwa ushauri
 
Nimesoma ulicho andika nimeuliza maswali

Wewe ulipaswa kujibu swali moja wapo hukupaswa kuja na mzunguko mwingi

Na Hapa hatuchambui kitabu hapa tunazungumza ukweli na uhalisia wa jambo ulilo leta
Sasa unauliza kujua kutongoza, mada inahusu kujua kutongoza au kujua kutongoza kwako bonge ishu.
 
mbona likizo ndefu hivyoo au huwa unabaki shule kusoma tuition??

ila hongera kwa kuifahamu jamiiforum itakuPANUA


kiakili.

kumbuka babaako kauza ng'ombe upate ada usiende kumuwaza huyoo mdada badala ya focus kwenye elimu yako.
 
Back
Top Bottom