Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,876
- 131,157
Nikupigie nyeto ili uwe shahidi wa haya nayosema?Raha unapata peke yako, nyeto ni jambo la kichoyo sana!
Nikupigie nyeto ili uwe shahidi wa haya nayosema?Raha unapata peke yako, nyeto ni jambo la kichoyo sana!
Kummke wallah 🙌
Sana 😋Cha asubuhi kitamu sana,
Unakua na raha, mwepesiii 😂 hapa najiona kama bongo yote naimiliki mimi 😂siku inaanza ikiwa ya amani na furaha, mtu hawezi kupata cha asubuhi halafu akawa na kisirani kazini,
Wewe mara ya mwisho lini umempa cha asubuhi akakuloweshapeaneni jamani msinyimane


Huyo jamaa n soda isiyokuwa na gesi
Na umaskini huu nlonao hata hizo hisia natoa wapi madam
Endeleza story, uligeuza ukarudi kwenda kumpa raha?Nakumbuka kuna siku nilimgonga manzi mmoja halafu nilikua na safari ilipofika saa 8 usiku akachomoka hapo nishapiga miti mingi tangu saa 5 usiku nikadozi saa 10 asubuhi ile mishale inaelekea saa 11 nipo road nawahi mkoa simu inaita kucheck manzi anapiga ikabidi niipokee kwenye maongezi manzi anasema nisiondoke kwanza mpaka nimgonge tena cha asubuhi, kumbuka usiku nimemgonga sana mtoto yule wa Kisukuma alikua na Makebo ya kwenda halafu kafupi fulani hivi, kwa hio niache safari niende nikamtombe tena kwanza kisha ndio nifanye mpango wa kuondoka
Itaendelea baadae...
Haaa haaa, yani nyeto uanipigia kwako halafu nyege zinanitoka mimi? haiwezekani hiyo!Nikupigie nyeto ili uwe shahidi wa haya nayosema?
Nakazia 📌Huyo jamaa n soda isiyokuwa na gesi
Niitie na wale vijana wengine watuambie lini wametoa cha asubuhi 😂Walio single 😹😹wanatamani kujinyonga ata na tissue
Huyu anatia mashaka sana.
Wasukuma ndivyo walivyo wala sio ajabu hiyo wanapenda ngono na ugali tuNakumbuka kuna siku nilimgonga manzi mmoja halafu nilikua na safari ilipofika saa 8 usiku akachomoka hapo nishapiga miti mingi tangu saa 5 usiku nikadozi saa 10 asubuhi ile mishale inaelekea saa 11 nipo road nawahi mkoa simu inaita kucheck manzi anapiga ikabidi niipokee kwenye maongezi manzi anasema nisiondoke kwanza mpaka nimgonge tena cha asubuhi, kumbuka usiku nimemgonga sana mtoto yule wa Kisukuma alikua na Makebo ya kwenda halafu kafupi fulani hivi, kwa hio niache safari niende nikamtombe tena kwanza kisha ndio nifanye mpango wa kuondoka
Itaendelea baadae...
Ayayaa yaya yayaaa, itakuwaje sasa?Msema kweli mpenzi wa Mungu, hakika nimedindisha bila kutarajia
Haaa haaa, umefanyaje mpaka unanyimwa?Kunyimwa huku unaiona yani ileeee kwa mbali vinyweleo vimechomoza
Mkuu naomba unijibie swali na. 2 hapo juu.Hivi vitu tulikuwa tumevimiss 😹😹❤️natia humu kambiii na popcorn juu🔥🔥🥳
Kazuri, ila mbona kanajificha uso?
Nikirudi nyumbani nitaomba chakula mfululizo usiku na asubuhi mapema kwa hasiraAyayaa yaya yayaaa, itakuwaje sasa?