Nionavyo mimi kufuatia simba vs yanga 3-3

Nionavyo mimi kufuatia simba vs yanga 3-3

mpira wa jana ulikuwa mzuri sana,Yanga kipindi cha kwanza walipiga kabumbu matata mpaka nikahisi tano zinarudi na kuongezwa mengi zaidi.Kipindi cha pili Simba walirekebisha makosa yao na kujituma kutafuta magoli na wakayapata.kilichowaponza yanga ni kujiona wamemaliza kila kitu,wachezaji walianza kucheza na jukwaa,mbwembwe nyingi mwisho wa siku ikawaponza.

Upande mwingine mashabiki na viongozi wa timu hizi mbili waache/tuache uzumbukuku wa kumtafuta mchawi kwa matokeo mabovu,angalieni makosa gani yaliwagharimu kiufundi ili mrekebishe na si kusema fulani kanunuliwa sijui katokea simba,mkifanya hivyo mbali hamtafika siku zote.

Bravo simba sports club

MBEYA CITY FO STAND UP......KUTOKA DARAJA LA KWANZA MPAKA UBINGWA VPL.

ni kweli kabisa mkuu
 
Me nasema hivii, wacha nionekane bado naishi ktk zama zilizo pita ila ukweli wacha niseme. Mechi ya jana uchawi ndio ulichukua nafasi zaidi kuliko soka tulilo litegemea wadau. Kilicho fanyika jana ni hichi, Mchawi wa Yanga aliwahi kuingia uwanjani kabla ya mwenzie wa Simba, Mchawi wa Simba alichelewa kufika hivyo wanazi wa Yanga walipo baini walifanya zengwe la kumchelewesha nje ili asiwahi kipinfi cha kwanza. Mpira ulipo anza Mchawi wa Yanga aliitumia nafasi ya kuchelewa kwa mchawi mwenzie kwa kuuchezesha mchezo hule (kwa kiini macho) akiwa hana mpinzani, hivyo kufanikiwa kuyatupia magoli yale matatu golini kwa Simba. Kipindi cha pili baada ya wanazi wa Yanga kulizika na ushindi ule nakuamini hata kama angeingia mchawi wa Simba asinge reta madhara ndipo walipi mruhusu aingie. Alipo ingia (mchawi wa Simba) kazikubwa ilikua ni kuutibu na kuushafua uchawi wa mwenzie hivyo kusababisha mwenzie kuacha uchawi na kupanda jukwaani kwenda kushangilia ushind. Kilicho fuata nayeye akabaki pekeyake akichezesha ila mechi bila mpinzani. Kwahiyo mechi ya jana ilikua ya sare tu, tena ya bila kufungana (kama mchawi wa Simba angewahi kuingia ) Wito wangu Yanga na Simba mubadilike chezeni Mpira wa kileo sio kuamini uchawi . Uchawi ktk soka ndio adui wa soka letu apa TZ.
 
Nionavyo Mimi ni hivi..
 

Attachments

  • 1382353970728.jpg
    1382353970728.jpg
    13.3 KB · Views: 130
Ushabiki pembeni,uwe unaonge mpira hata kidogo TIQO !

Yanga hii game mlitakiwa kuimaliza mapema sana,ila utoto wa wachezaji wenu kutaka kucheza na jukwaa umewaponza,mlikuwa na uwezo wa kufunga zaidi ya goli 4 katika kipindi cha kwanza,mkiendelea na mbwembwe ambazo hazina msingi mnapoongoza katka CL itawacost sana

Na kocha kalalamika halftime badala ya kumsikiliza wao wakaendelea na sherehe as if mpira umekwisha!
 

Na kocha kalalamika halftime badala ya kumsikiliza wao wakaendelea na sherehe as if mpira umekwisha!

Licha ya kutoipenda hii mijezi ya CCM jana nilijitahidi kurudisha ushabiki wangu mfu kwa Yanga lakini kwa upumbavu huu na wachezaji hawahawa wa Simba na Yanga ndio mnawategemea Taifa stars basi tumeliwa mazima, Soka letu labda libakie kwa ajili ya watu kucheza kamari walane pesa tu lakini si maendeleo ya mpira.
 
Me nasema hivii, wacha nionekane bado naishi ktk zama zilizo pita ila ukweli wacha niseme. Mechi ya jana uchawi ndio ulichukua nafasi zaidi kuliko soka tulilo litegemea wadau. Kilicho fanyika jana ni hichi, Mchawi wa Yanga aliwahi kuingia uwanjani kabla ya mwenzie wa Simba, Mchawi wa Simba alichelewa kufika hivyo wanazi wa Yanga walipo baini walifanya zengwe la kumchelewesha nje ili asiwahi kipinfi cha kwanza. Mpira ulipo anza Mchawi wa Yanga aliitumia nafasi ya kuchelewa kwa mchawi mwenzie kwa kuuchezesha mchezo hule (kwa kiini macho) akiwa hana mpinzani, hivyo kufanikiwa kuyatupia magoli yale matatu golini kwa Simba. Kipindi cha pili baada ya wanazi wa Yanga kulizika na ushindi ule nakuamini hata kama angeingia mchawi wa Simba asinge reta madhara ndipo walipi mruhusu aingie. Alipo ingia (mchawi wa Simba) kazikubwa ilikua ni kuutibu na kuushafua uchawi wa mwenzie hivyo kusababisha mwenzie kuacha uchawi na kupanda jukwaani kwenda kushangilia ushind. Kilicho fuata nayeye akabaki pekeyake akichezesha ila mechi bila mpinzani. Kwahiyo mechi ya jana ilikua ya sare tu, tena ya bila kufungana (kama mchawi wa Simba angewahi kuingia ) Wito wangu Yanga na Simba mubadilike chezeni Mpira wa kileo sio kuamini uchawi . Uchawi ktk soka ndio adui wa soka letu apa TZ.

Ungekuwa unaujuwa uchawi japo chembe tu ulipaswa kusema yule fundi wa Yanga aliyechimbia ile hirizi kwenye goli la Simba alisahau kuiamisha kwenye goli lingine wakati wa half time, plan ilikuwa ni Simba kufungwa 6 kwa 0. Na ndio maana goli zote 6 zimeingia kwenye mlingoti mmoja, kwahiyo Yanga wamejikaanga wenyewe.

Hizo juu ni porojo tu za wapenda ushirikina mti ambaye yupo up to date atuwekee rank za FIFA tuko nafasi ya ngapi na CAF tupo nafasi ya ngapi? Ili tujadili mambo kitaalam.
 
Najaribu kuwaza hivi simba wangepata lile goli la 3 kwenye dk za 70 hivi.. hali ingekuwaje????? Kulikuwa na kila dalili zile 5 zingejirudia
 
Me nasema hivii, wacha nionekane bado naishi ktk zama zilizo pita ila ukweli wacha niseme. Mechi ya jana uchawi ndio ulichukua nafasi zaidi kuliko soka tulilo litegemea wadau. Kilicho fanyika jana ni hichi, Mchawi wa Yanga aliwahi kuingia uwanjani kabla ya mwenzie wa Simba, Mchawi wa Simba alichelewa kufika hivyo wanazi wa Yanga walipo baini walifanya zengwe la kumchelewesha nje ili asiwahi kipinfi cha kwanza. Mpira ulipo anza Mchawi wa Yanga aliitumia nafasi ya kuchelewa kwa mchawi mwenzie kwa kuuchezesha mchezo hule (kwa kiini macho) akiwa hana mpinzani, hivyo kufanikiwa kuyatupia magoli yale matatu golini kwa Simba. Kipindi cha pili baada ya wanazi wa Yanga kulizika na ushindi ule nakuamini hata kama angeingia mchawi wa Simba asinge reta madhara ndipo walipi mruhusu aingie. Alipo ingia (mchawi wa Simba) kazikubwa ilikua ni kuutibu na kuushafua uchawi wa mwenzie hivyo kusababisha mwenzie kuacha uchawi na kupanda jukwaani kwenda kushangilia ushind. Kilicho fuata nayeye akabaki pekeyake akichezesha ila mechi bila mpinzani. Kwahiyo mechi ya jana ilikua ya sare tu, tena ya bila kufungana (kama mchawi wa Simba angewahi kuingia ) Wito wangu Yanga na Simba mubadilike chezeni Mpira wa kileo sio kuamini uchawi . Uchawi ktk soka ndio adui wa soka letu apa TZ.


Huu ndio uchambuzi bab kubwa man! big up kamanda...!!!
 
Me nasema hivii, wacha nionekane bado naishi ktk zama zilizo pita ila ukweli wacha niseme. Mechi ya jana uchawi ndio ulichukua nafasi zaidi kuliko soka tulilo litegemea wadau. Kilicho fanyika jana ni hichi, Mchawi wa Yanga aliwahi kuingia uwanjani kabla ya mwenzie wa Simba, Mchawi wa Simba alichelewa kufika hivyo wanazi wa Yanga walipo baini walifanya zengwe la kumchelewesha nje ili asiwahi kipinfi cha kwanza. Mpira ulipo anza Mchawi wa Yanga aliitumia nafasi ya kuchelewa kwa mchawi mwenzie kwa kuuchezesha mchezo hule (kwa kiini macho) akiwa hana mpinzani, hivyo kufanikiwa kuyatupia magoli yale matatu golini kwa Simba. Kipindi cha pili baada ya wanazi wa Yanga kulizika na ushindi ule nakuamini hata kama angeingia mchawi wa Simba asinge reta madhara ndipo walipi mruhusu aingie. Alipo ingia (mchawi wa Simba) kazikubwa ilikua ni kuutibu na kuushafua uchawi wa mwenzie hivyo kusababisha mwenzie kuacha uchawi na kupanda jukwaani kwenda kushangilia ushind. Kilicho fuata nayeye akabaki pekeyake akichezesha ila mechi bila mpinzani. Kwahiyo mechi ya jana ilikua ya sare tu, tena ya bila kufungana (kama mchawi wa Simba angewahi kuingia ) Wito wangu Yanga na Simba mubadilike chezeni Mpira wa kileo sio kuamini uchawi . Uchawi ktk soka ndio adui wa soka letu apa TZ.

Ngassa alipofunga bao la kwanza Simba wakazidi kuamini katika kufungwa katika game hiyo . Likaja la pili halafu la tatu. Tofauti kwa Yanga, kilichosababisha wafungwe mabao matatu kipindi cha pili ni kujiamini kulikopitiliza bila ya kujua kwamba watu wa Simba walivamia chumba cha kubadilishia nguo cha wachezaji wao wakati wa mapumziko kuinua morali ya timu yao.

Wakati Ngassa na Niyonzima wakiwaza jinsi watakavyokuwa wanapokea pasi kwa tumbo na makalio, Simba walikuwa wanahitaji bao moja tu kurudi mchezoni na kurudisha imani. Na kweli wakalipata bao hilo kupitia kwa Mwombeki.

Wakati Simba wakishangilia bao la tatu, Jerry Tegete aliyekuwa benchi alikuwa anamfokea Yondani. Shauri zao, sijui watapata lini tena nafasi kurudisha bao sita za Abdallah Kibadeni za mwaka 1977 au bao tano za mwaka juzi za Emmanuel Okwi. Hii ilikuwa nafasi ya dhahabu!
 
Licha ya kutoipenda hii
mijezi ya CCM jana nilijitahidi kurudisha ushabiki wangu mfu kwa Yanga
lakini kwa upumbavu huu na wachezaji hawahawa wa Simba na Yanga ndio
mnawategemea Taifa stars basi tumeliwa mazima, Soka letu labda libakie
kwa ajili ya watu kucheza kamari walane pesa tu lakini si maendeleo ya
mpira.

pole sana
 
Ni kweli,Ni kweli kabisa Yanga si salama uchezaji wa Captain Cannavaro sijawahi kuona alitaka kuigharimu timu na ndiyo aliigharimu tizama alivyokuwa anashika watu na kujiangusha,Mrisho alionekana kufurahi,Kiiza ndiye professional na Didier kwanini Joshua na Dida hawakucheza?Yanga haifiki mbali tunataka timu ya kushindana na Mazembe si Simba Koko kwanini goli tatu zirudi?Lini tutashinda 6-0?
 
Kwani Mwenyekiti wetu Yussuf Mahboob MANJI alikuwa wapi asiende kuhamasisha half time vyumbani atoe hamasa mnyama apigwe 7-0?
 
Nionavyo, mtoa mada anajichanganya. Anawasifu Simba kwa kucheza vizuri kipindi cha pili, lakini anaamini Yanga wamezembea kwenye kipindi hicho. Swala ni je, mabao yalirudi kwa sababu Yanga wamezembea, au kwa sababu Simba wamecheza vizuri. Anaposema marudiano Yanga watakiona, ana uhakika watazembea tena? Ninachokiona kwenye maelezo ya mtoa mada ni kwamba licha ya Yanga, hata mwandishi wa maelezo yake mwenyewe anaweza kujichanganya, akaandika kinachoeleweka kwenye mstari mmoja, na utumbo kwenye mwengine!
 
Kwani Mwenyekiti wetu Yussuf Mahboob MANJI alikuwa wapi asiende kuhamasisha half time vyumbani atoe hamasa mnyama apigwe 7-0?

you are so unprofessional, Mwenyekiti aimgie chumbani? kwl mpira wetu n kama wa mchangani
 
Back
Top Bottom