Nionavyo kuhusu sakata la Mbowe na NHC

Nionavyo kuhusu sakata la Mbowe na NHC

Ndiyo maana nikasema wahalifu wote wako cdm na hasa majambazi wamekingiwa kifua kwa kugeuzwa kuwa walinzi wa viongozi wakiguswa wanakimbilia siasa km mbowe anakimbilia siasa kwa masuala yake binafsi

Sheria ziko wazi, toka lini chama cha siasa kikawa kinga ya muhalifu? Mahakama mnayo nyie, vyombo vya dola mnavyo nyie chukueni hatua za dhahiri na sio kuangalia sheria zitumike kwa nani. Ni aibu kama serekali iliyo makini itajifanya inashindwa kuchukua hatua kisa mtu ni mwanasiasa. Ila kinachoendelea hapa ni kwamba kwenye sheria hizo dhamira zinawasuta kisa inafahamika dhahiri shahiri walioliharibu taifa letu ni toka chama gani. Chukueni hatua kwa haki kama hutaona magereza zikifurika wanaccm.
 
Na mara zote suala hilo limekuwa likiibuliwa wakati wa joto la kisiasa. Hivyo hakuna namna yoyote ile tutashindwa kulihusisha na fitina za kisiasa. Ikibidi Mbowe anyang'anywe hilo jengo kwani inaonekana hawezi kulilipia ili roho zenu zisuuzike, lakini ukweli uko wazi kwamba siasa za chuki, visasi na fitina ndio zilizo nyuma ya suala hili na wala sio uzalendo. Vinginevyo tuone hatua zikichuliwa kwa wadaiwa wote na sio kwa faida ya utawala wenu ama Mbowe iwapo mtafanikiwa kumtisha kwa kosa hili la kutokulipa kodi. Kwani iwapo mtafanikiwa kumnyamazisha haitokuwa afya kwake yeye na chama chake kwani ndio itakuwa fimbo yenu ya kumuangamiza na upinzani kwa ujumla. Tunataka sheria ichukue mkondo wake kwani ndio itakuwa faida kwa hiyo cdm yake na taifa kwa ujumla.
ninaamini kuwa bila mbowe upinzani utakuwa imara zaidi.
 
ninaamini kuwa bila mbowe upinzani utakuwa imara zaidi.

Hili la Mbowe kuondoka madarakani nimekuwa nikiliomba muda mrefu kama ninavyoomba ccm watoke madarakani kwani hawa ni sehemu ya matatizo ya nchi hii kukosa maendeleo stahiki. Lakini kwa bahati mbaya siasa za nchi yetu zinatoa nafasi kwa viongozi walio ndani ya vyama vya siasa tu kushika madaraka. Ila hilo halipunguzi ukweli ulio dhahiri kwamba kwa sasa nchi hii inaongozwa kwa chuki, visasi na hila na yoyote asiyekiri bwanabwana anaona rangi zote. Wengi wa wale wanaokumbana na hatua ukijaribu kuangalia hawako upande wa wanaolikiri neno la mtukufu na wale wote wanaojipendekeza tena hadharani wanapata ulaji.
 
Acheni mbwembwe kama mtu anadaiwa kodi ni lazima alipe.haiwezekani mwalim alipe kodi kubwa huku mfanyabiashara mkubwa kama mbowe akwepe,hlf akiwa anahutubia anajidai ni mzalendo wakati anahujumu uchumi wetu.
 
"Mimi nadhani Mbowe kama mtanzania mwingine anahaki ya kufanya biashara, Na NHC kama shirika la umma Lina haki ya kufanya biashara kwa mujibu wa sheria."

Hata wewe una haki ya kuandamana
 
Madai ya Mbowe eti kabambikiwa deni ni ya KIPUUZI kabisa
Ukibambikiwa deni inafaa uende MAHAKAMANI wapitie mkataba wenu
Ujanja ujanja una mwisho wake
Tena ni aibu sana kwa kiongozi wa kitaifa wa chama kikuu cha upinzani kuwa na deni la mabilion
Ni aibu zaidi ktk deni hilo kuna kodi pia
Mbowe AJIUZURU anazidi tupa aibu tu
 
Kudaiwa mtu sio kosa na kulipa ni uungwana. Lakini ukiangalia kwandani suala hili lina mkono wa siasa.

Wadaiwa wakubwa tunaambiwa ni wengi. Kwa nini waanze na huyu moja na si wawili? Kwa nini waanze tar 1 Sept?

Mbowe alipe lakini kuna mkono wa mtu ktk kulishughulikia zaidi ya NHC.
Mkuu kwani huyo mwengine unayemtaka aanzwe yeye kwanin?nae akija hoja za kwanini asianze Mbowe? La msingi ni sheria 7fatwe,hayo mengine hayatuhusu
 
Mbowe alipe deni full stop.

Hela zote alizouza chama ametumia kuprinti t shirt za UKUTA ,huku akijua UKUTA haupo.!!

Waosha miguu wake mmeanza kutetea kwa ngonjera zisizo na kichwa wala miguu
 
Only morons can believe...... eti kwamba Mbowe ndiye mdaiwa pekee sugu wa NHC? Wengine wako wapi?
 
Ha ha ha ha ha!!!,mzee Mkono walimfungia geti na yeye akaandika invoice yake,baadae tukaona jiiii!
 
Back
Top Bottom