Nionavyo: hata ulaya wanatawaliwa kikoloni na u.s

Nionavyo: hata ulaya wanatawaliwa kikoloni na u.s

Breaking bad

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2019
Posts
1,464
Reaction score
3,497
Kweli vichwa zaidi ya 27 vimeshindwa kutambua umuhimu wa urusi kujilinda na kuamua kuungana dhidi yake?
yaani walitaka akaushe tu,anaona mnamsogelea mnasogeza na nuclear mpakani kwake awaangalie tu. Wapuuzi sana hawa wazungu.

yaani wameamua kuleta ugumu wa maisha na kuleta mfumuko wa bei kwa raia wao kwa sababu zilizo wazi kabisa?

hawa ukraine walishindwa vipi kuwa neutral hasa ukizingatia eneo lao lilivyo kijiografia pamoja na urusi ambao anajua kuwa ni hasimu wa marekani?

yaani hata ujerumani wamesitisha mradi wake kwa manufaa ya raia wake kwa sababu za kijinga hivi? Hivi tukisema hawa jamaa wanatawaliwa na marekani licha ya ukubwa wao tutakuwa tunakosea?

usa anawa colonize hawa jamaa sio bure na hii vita ipo kwa maslahi yake.
hata ukiangalia hii vita main player ni u.s na anawatumia hawa ulaya kutimiza mambo yake.

ukiweka utim pembeni, hivi mtu na akili timamu unaweza kutafakari na kuona urusi ana kosa hapa? Kweli?

nimeamini hata ulaya kuna ukoloni japo sijajua kwa nini.
 
Vipi kuhusu Finland kujiunga NATO?
Mbona haijavamiwa na Urusi??
Kweli vichwa zaidi ya 27 vimeshindwa kutambua umuhimu wa urusi kujilinda na kuamua kuungana dhidi yake?
yaani walitaka akaushe tu,anaona mnamsogelea mnasogeza na nuclear mpakani kwake awaangalie tu. Wapuuzi sana hawa wazungu.

yaani wameamua kuleta ugumu wa maisha na kuleta mfumuko wa bei kwa raia wao kwa sababu zilizo wazi kabisa?

hawa ukraine walishindwa vipi kuwa neutral hasa ukizingatia eneo lao lilivyo kijiografia pamoja na urusi ambao anajua kuwa ni hasimu wa marekani?

yaani hata ujerumani wamesitisha mradi wake kwa manufaa ya raia wake kwa sababu za kijinga hivi? Hivi tukisema hawa jamaa wanatawaliwa na marekani licha ya ukubwa wao tutakuwa tunakosea?

usa anawa colonize hawa jamaa sio bure na hii vita ipo kwa maslahi yake.
hata ukiangalia hii vita main player ni u.s na anawatumia hawa ulaya kutimiza mambo yake.

ukiweka utim pembeni, hivi mtu na akili timamu unaweza kutafakari na kuona urusi ana kosa hapa? Kweli?

nimeamini hata ulaya kuna ukoloni japo sijajua kwa nini.
 
Huyu mleta uzi naye hajitambui..

kwani hadi kufikia Urusi kuivamia Ukraine,,,,Ukraine si walikuwa neutral..??..baada ya vita kunza ndipo wakatuma maombi ya kujiunga NATO..?

Yeye mrusi ana-agenda yake binafsi wala siyo kwamba eti anahofia usalama wake au ya hao warusi anaosema wapo Ukraine.......

Jiulize...

Kwani nchi nzima ya Russia imezungukwa na Ukraine tu eti iivamie ili kuondoa threats..??


Au hao warusi ambao Putin anaojigamba kuwa anawatetea eti wananyanyasika Ukraine anashindwa nini kuwahamisha awapeleke kwenye li-nchi lake likubwa?

..Sasa kwanini aivamie yenyewe tu na kazungukwa na NATO kila upande...
 
Hivi kuna mwingine anaenjoy kuona hawa jamaa wakichapana ardhini mwao kama mimi[emoji1787]

Sijaelewa mpaka sasa mnachoumia ama kuwa na u team ni kipi hasa.

Waacheni wachapane haswa, tena wakitumia hata nukes poa tuu.

Let the horror and terror continueee[emoji95][emoji95][emoji95]
 
Iko wazi, mataifa yote ya NATO ni vassals wa US. Mfano kwenye issue ya snowden US alizipiga mkwara mkwara nchi zote za ulaya kuhusu suala la kumpa asylum.
 
Kama urusi hakuona njia nyingine ya kushughulika na suala hili ..,na akaona vita ndio njia sahihi ya kutatua hili tatizo.., ngoja tuone kama atafanikiwa.

Akili mtu wangu.

Sent from my Infinix X660B using JamiiForums mobile app
 
Huyu mleta uzi naye hajitambui..

kwani hadi kufikia Urusi kuivamia Ukraine,,,,Ukraine si walikuwa neutral..??..baada ya vita kunza ndipo wakatuma maombi ya kujiunga NATO..?

Yeye mrusi ana-agenda yake binafsi wala siyo kwamba eti anahofia usalama wake au ya hao warusi anaosema wapo Ukraine.......

Jiulize...

Kwani nchi nzima ya Russia imezungukwa na Ukraine tu eti iivamie ili kuondoa threats..??


Au hao warusi ambao Putin anaojigamba kuwa anawatetea eti wananyanyasika Ukraine anashindwa nini kuwahamisha awapeleke kwenye li-nchi lake likubwa?

..Sasa kwanini aivamie yenyewe tu na kazungukwa na NATO kila upande...
Asipokuelewa hapa, hataelewa tena.
 
Huyu mleta uzi naye hajitambui..

kwani hadi kufikia Urusi kuivamia Ukraine,,,,Ukraine si walikuwa neutral..??..baada ya vita kunza ndipo wakatuma maombi ya kujiunga NATO..?

Yeye mrusi ana-agenda yake binafsi wala siyo kwamba eti anahofia usalama wake au ya hao warusi anaosema wapo Ukraine.......

Jiulize...

Kwani nchi nzima ya Russia imezungukwa na Ukraine tu eti iivamie ili kuondoa threats..??

Au hao warusi ambao Putin anaojigamba kuwa anawatetea eti wananyanyasika Ukraine anashindwa nini kuwahamisha awapeleke kwenye li-nchi lake likubwa?

..Sasa kwanini aivamie yenyewe tu na kazungukwa na NATO kila upande...
𝒌𝒖𝒏𝒂 𝒌𝒊𝒕𝒖 𝒌𝒊𝒏𝒂𝒊𝒕𝒘𝒂 𝑬𝒏𝒆𝒐 𝒎𝒖𝒉𝒊𝒎 𝒌𝒊𝒎𝒃𝒊𝒏𝒖 𝑽𝒊𝒕𝒂
𝑼𝒓𝒖𝒔𝒊 𝒌𝒂𝒂𝒏𝒈𝒂𝒍𝒊𝒂 𝒉𝒗𝒚𝒐 𝒏𝒅𝒊𝒐 𝒎𝒂𝒂𝒏𝒂 𝒄𝒉𝒂𝒈𝒖𝒐 𝒍𝒂𝒌𝒆 𝒊𝒎𝒆𝒌𝒖𝒘𝒂 𝒏𝒂 𝑼𝒌𝒓𝒂𝒊𝒏𝒆 𝒔𝒂𝒃𝒂𝒃𝒖 𝒌𝒂𝒎𝒂 𝒗𝒊𝒍𝒆 𝒌𝒊𝒏𝒖 𝒌𝒊𝒌𝒖𝒃𝒘𝒂 𝒄𝒉𝒂 𝒏𝒚𝒖𝒌𝒍𝒊𝒂 𝒖𝒍𝒂𝒚𝒂 𝒌𝒊𝒌𝒐 𝒑𝒂𝒍𝒆, 𝒄𝒉𝒂𝒏𝒛𝒐 𝒌𝒊𝒌𝒖𝒃𝒘𝒂 𝒄𝒉𝒂 𝒄𝒉𝒂𝒌𝒖𝒍𝒂 𝑼𝒍𝒂𝒚𝒂 𝒏𝒛𝒊𝒎𝒂 𝒌𝒊𝒌𝒐 𝒑𝒂𝒍𝒆 𝒏𝒂 𝒑𝒊𝒂 𝒉𝒂𝒕𝒂 𝑵𝒋𝒊𝒂 𝒛𝒂 𝒃𝒂𝒉𝒂𝒓𝒊 𝒎𝒖𝒉𝒊𝒎 𝒌𝒂𝒎𝒂 𝒃𝒂𝒉𝒂𝒓𝒊 𝒏𝒚𝒆𝒖𝒔𝒊 𝒛𝒊𝒏𝒂𝒑𝒊𝒕𝒂 𝒉𝒂𝒑𝒐, 𝑺𝒂𝒔𝒂 𝒌𝒘𝒂𝒏𝒏 𝒂𝒔𝒊𝒑𝒊𝒈𝒆 𝒏𝒂 𝒌𝒖𝒍𝒊𝒄𝒉𝒖𝒌𝒖𝒂 𝒉𝒊𝒍𝒐 𝒆𝒏𝒆𝒐 𝒌𝒖𝒉𝒂𝒌𝒊𝒌𝒊𝒔𝒉𝒂 𝒚𝒖𝒌𝒐 𝒔𝒂𝒍𝒂𝒎𝒂?!
𝒑𝒊𝒂 𝒖𝒔𝒊𝒔𝒂𝒉𝒂𝒉𝒖 𝒌𝒂𝒎𝒂 𝑼𝒌𝒓𝒂𝒊𝒏 𝒊𝒍𝒊𝒌𝒖𝒘𝒂 𝒔𝒆𝒉𝒆𝒎𝒖 𝒚𝒂 𝑴𝒖𝒖𝒏𝒈𝒂𝒏𝒐 𝒘𝒂 𝑼𝒓𝒖𝒔𝒊 𝒉𝒗𝒚𝒐 𝒌𝒖𝒏𝒂 𝒕𝒆𝒌𝒏𝒐𝒍𝒐𝒋𝒊𝒂 𝒏𝒚𝒊𝒏𝒈𝒊 𝒂𝒔𝒊𝒏𝒈𝒆𝒑𝒆𝒏𝒅𝒂 𝒎𝒂𝒉𝒂𝒔𝒊𝒎𝒖 𝒘𝒂𝒌𝒆 𝒘𝒂𝒛𝒊𝒑𝒂𝒕𝒆.
 
Kweli vichwa zaidi ya 27 vimeshindwa kutambua umuhimu wa urusi kujilinda na kuamua kuungana dhidi yake?
yaani walitaka akaushe tu,anaona mnamsogelea mnasogeza na nuclear mpakani kwake awaangalie tu. Wapuuzi sana hawa wazungu.

yaani wameamua kuleta ugumu wa maisha na kuleta mfumuko wa bei kwa raia wao kwa sababu zilizo wazi kabisa?

hawa ukraine walishindwa vipi kuwa neutral hasa ukizingatia eneo lao lilivyo kijiografia pamoja na urusi ambao anajua kuwa ni hasimu wa marekani?

yaani hata ujerumani wamesitisha mradi wake kwa manufaa ya raia wake kwa sababu za kijinga hivi? Hivi tukisema hawa jamaa wanatawaliwa na marekani licha ya ukubwa wao tutakuwa tunakosea?

usa anawa colonize hawa jamaa sio bure na hii vita ipo kwa maslahi yake.
hata ukiangalia hii vita main player ni u.s na anawatumia hawa ulaya kutimiza mambo yake.

ukiweka utim pembeni, hivi mtu na akili timamu unaweza kutafakari na kuona urusi ana kosa hapa? Kweli?

nimeamini hata ulaya kuna ukoloni japo sijajua kwa nini.


America na Ulaya lao ni moja, hawapendi siasa za Russia na ushawishi wake duniani.
 
Kweli vichwa zaidi ya 27 vimeshindwa kutambua umuhimu wa urusi kujilinda na kuamua kuungana dhidi yake?
yaani walitaka akaushe tu,anaona mnamsogelea mnasogeza na nuclear mpakani kwake awaangalie tu. Wapuuzi sana hawa wazungu.

yaani wameamua kuleta ugumu wa maisha na kuleta mfumuko wa bei kwa raia wao kwa sababu zilizo wazi kabisa?

hawa ukraine walishindwa vipi kuwa neutral hasa ukizingatia eneo lao lilivyo kijiografia pamoja na urusi ambao anajua kuwa ni hasimu wa marekani?

yaani hata ujerumani wamesitisha mradi wake kwa manufaa ya raia wake kwa sababu za kijinga hivi? Hivi tukisema hawa jamaa wanatawaliwa na marekani licha ya ukubwa wao tutakuwa tunakosea?

usa anawa colonize hawa jamaa sio bure na hii vita ipo kwa maslahi yake.
hata ukiangalia hii vita main player ni u.s na anawatumia hawa ulaya kutimiza mambo yake.

ukiweka utim pembeni, hivi mtu na akili timamu unaweza kutafakari na kuona urusi ana kosa hapa? Kweli?

nimeamini hata ulaya kuna ukoloni japo sijajua kwa nini.
Hata mm niliwahi kuwaza kitu kama hiki yani ukifikilia kiundani unaona kabisa viongozi wa ulaya akili hawana
Wapo radhi uchumi wao uharibiwe kwa kumsikiliza mtu ambaye yupo mbali kijographia USA.
 
Kweli vichwa zaidi ya 27 vimeshindwa kutambua umuhimu wa urusi kujilinda na kuamua kuungana dhidi yake?
yaani walitaka akaushe tu,anaona mnamsogelea mnasogeza na nuclear mpakani kwake awaangalie tu. Wapuuzi sana hawa wazungu.

yaani wameamua kuleta ugumu wa maisha na kuleta mfumuko wa bei kwa raia wao kwa sababu zilizo wazi kabisa?

hawa ukraine walishindwa vipi kuwa neutral hasa ukizingatia eneo lao lilivyo kijiografia pamoja na urusi ambao anajua kuwa ni hasimu wa marekani?

yaani hata ujerumani wamesitisha mradi wake kwa manufaa ya raia wake kwa sababu za kijinga hivi? Hivi tukisema hawa jamaa wanatawaliwa na marekani licha ya ukubwa wao tutakuwa tunakosea?

usa anawa colonize hawa jamaa sio bure na hii vita ipo kwa maslahi yake.
hata ukiangalia hii vita main player ni u.s na anawatumia hawa ulaya kutimiza mambo yake.

ukiweka utim pembeni, hivi mtu na akili timamu unaweza kutafakari na kuona urusi ana kosa hapa? Kweli?

nimeamini hata ulaya kuna ukoloni japo sijajua kwa nini.
Screenshot_2022-12-30-20-38-42-66_0b2fce7a16bf2b728d6ffa28c8d60efb.jpg
 
Ulaya wametawaliwa na chuki na mihemko ukweli wanaujuwa kama Germany bomba lao la ges limetobolewa na bado wamekausha
 
Back
Top Bottom