Ninunue gari la aina gani kwa bajeti ya 6M

Ninunue gari la aina gani kwa bajeti ya 6M

Tafuta Passo ya 2004-2005 bei 6.5M kuingiza hapa bongo barabarani

Nakuunga Mkono, ingawa anapaswa kununua passo ya engine capacity 1300cc kulingana na route yake. Siijui sana Passo, ila mbadala wake atafute suzuki swift au chevrolet cruze, haya magari ni mazuri na durable ingawa spare parts zake ni jiwe, ila akitunza vizuri will enjoy cruising.
 
Nakuunga Mkono, ingawa anapaswa kununua passo ya engine capacity 1300cc kulingana na route yake. Siijui sana Passo, ila mbadala wake atafute suzuki swift au chevrolet cruze, haya magari ni mazuri na durable ingawa spare parts zake ni jiwe, ila akitunza vizuri will enjoy cruising.
Kiongozi....hizi chevrolet zina spare hapa tz? Ukiilinganisha na swift...ipi iko poa zaidi?
 
Back
Top Bottom