Nini ubunifu wetu?????


S

stormryder

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
1,030
Likes
278
Points
180
S

stormryder

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2013
1,030 278 180
Jamani ningependa kufahamu teknolojia ambazoo zimegunduliwa na wanafunzi wa UDSM pamoja na vyuo vingine hapa tz
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
49
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 49 145
...majanga. Wewe unatafuta ugomvi tu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,719
Likes
39,372
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,719 39,372 280
Hivi ni nani aliyegundua chips maYai?
 
S

stormryder

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
1,030
Likes
278
Points
180
S

stormryder

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2013
1,030 278 180
Jaman kama ndo ivo Watanzania tunatarajia nini kwa hii dunia,badala ya kusoma kwa bidii tunapoafika vyuoni tunaanza STAREHE
 

Forum statistics

Threads 1,261,503
Members 485,225
Posts 30,093,067