Nini ubunifu wetu?????


S

stormryder

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
1,030
Likes
278
Points
180
S

stormryder

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2013
1,030 278 180
Jamani ningependa kufahamu teknolojia ambazoo zimegunduliwa na wanafunzi wa UDSM pamoja na vyuo vingine hapa tz
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
49
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 49 145
...majanga. Wewe unatafuta ugomvi tu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,817
Likes
39,566
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,817 39,566 280
Hivi ni nani aliyegundua chips maYai?
 
S

stormryder

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2013
Messages
1,030
Likes
278
Points
180
S

stormryder

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2013
1,030 278 180
Jaman kama ndo ivo Watanzania tunatarajia nini kwa hii dunia,badala ya kusoma kwa bidii tunapoafika vyuoni tunaanza STAREHE
 

Forum statistics

Threads 1,263,601
Members 485,990
Posts 30,157,679